2015 Hali (Upepo) ya Kisiasa 2015 si wa Dr W.P Slaa!

2015 Hali (Upepo) ya Kisiasa 2015 si wa Dr W.P Slaa!

Character X

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Posts
331
Reaction score
382
comrades, it has been a while, greetings!.. allow me to go straight to the point, najua wakati kama huu huenda siwakati mzuri sana kupata attension ya wengi hasa kwa umuhimu wa habari kuhusu muwakilishi wa CCM na mchakato waupatikanaji wake huko Dodoma. hataivyo baada ya tadhmini ya muda sasa nimefikia mahali pakuona haja ya kusema wazi ninachokiona kwa matumaini kwamba huenda wenye dhamana ndani ya chama changu (CHADEMA) wataona ujumbe huu ama kwanamna flani utawafikia na huenda uka trigger reasons for a second thought kuhusu nani angefaa kuwakilisha chama (ama CHADEMA ama UKAWA) katika uchanguzi huu. kwakifupi ni maoni yangu kuwa inspite of ujasiri wangu juu ya uwajibikaji na uchapa kazi wa kiongozi wetu Dr. W Slaa, Upepo wa kisiasa uliopo nchini kwa sasa hauashirii kuwa wakati mzuri sana kwa jina la Dr. Slaa kusimama katika nafasi hii. ni maoni yangu kuwa wakati wake sio huu. huenda umepita tayari, huenda ni wakati mwingine lakini si wakati huu. nadhani kuna haja yakutadhmini vyema hali iliyopo na muitikio wa wapiga kura kwa majina ya individuals tunaowafikiria kwa nafasi hii na wakati huu. japo wapo wachache ninao wadhania kuwa na muitikio mzuri zaidi maskioni mwa wapiga kura, sikusudii kutaja jina hapa/eo huenda nikafanya hivyo baadae. asanteni kwakunisoma. karibuni kwa maoni tofauti.
 
Hueleweki mara wakati huu wakati ujao oh mara nini.go to the point bingwa
 
Mtaje tu Tundu Lissu kama kweli unataka kuwasaidia CDM na nchi hii. Ingawa mwenyewe aliwahi kuulizwa na hakuonesha kama ana interest yoyote na urais kwa sasa.
 
wewe ni timu lowasa sasa umekimbiza upuuz kwa dr slaa. ukawa lazma iwanyoe bila wembe. kama slaa hafai wakati huu unamtaka afae lini?
 
Dr Slaa hauziki kwa sasa, na hasa kama atapambana na Magufuli
 
Mimi binafsi kwa wakati,uliopo TL ni chaguo sahihi zaidi kwa UKAWA
 
kwa wakati huu kweli nadhani kuna u muhimu kwa intelligence ya chama ifanye kazi kujua nani anaweza akapambana na magufuli bt bado Dr slaa inaweza ikawa karata yetu kwan bado anamvuto cha msingi ni ku deal na political threat za ccm kwa kipindi hiki
 
Dr Slaa hauziki kwa sasa, na hasa kama atapambana na Magufuli
Dr Slaa asiuzike dhidi ya huyu aliyeuza nyumba za serikali kwa bei ya kutupwa na kwa ndugu na mahawala? Huyu aliyejenga barabara za vodafasta kwa gharama ya barabara za lami? Ambazo baada ya miezi miwili barabara zimevimba manundu utadhani mtu mwenye upele na kupelekea ajali nyingi ambazo kila familia hapa Tanzania ishawahi kupata msiba kutokana na ajali hizo?
Subiri kampeni zianze ndio wata watamjua huyo jamaa ni nani zaidi ya masifa anayopewa,
 
Back
Top Bottom