2015; CHADEMA kupita bila kupingwa

2015; CHADEMA kupita bila kupingwa

Kitu kinaitwa CHA-MERU......! Huenda kimeshuka bei
 
Nakuhakikishia watakuwa hawasikiki tena mwaka huo.
The unseen is illustrated by the seen.
 
Teh teh teh kumbe Rejao anataka..........duh hongera Kaitampunu kwa Intelijensia ya kuwabaini wanaotaka kuwekwa
 
Wao wana dola na sisi tuna Mungu, 2015 ni dhahili CDM itakua madarakani.,M4C forever...
Peopleeeeeeeesssssssss...............

Hakuna Mtu asiye na MUNGU wewe wote watu ni wa MUNGU usimkufuru MUNGU kwa kuwaumba wote kwa mfano wake.
 
Asanteni makamanda kwa kuwapa somo haya magamba
 
Back
Top Bottom