Yaani bado tupo nyuma sana biashara mtandaoni...
Hahaha. PM zikifika 50 za kuomba "friendship" aje atupe mrejesho.utapata PM nyingi za wadada wa humu trust me
Yaani bado tupo nyuma sana biashara mtandaoni...
Hahaha. PM zikifika 50 za kuomba "friendship" aje atupe mrejesho.utapata PM nyingi za wadada wa humu trust me
Hahaha,we jelebi wewe achana na mimi,mie Brand kubwaMunawar rafiki yake Zanzibar Spices. Story kapige na sisimizi [emoji3]
Alikuwa anakipenda sana kituo cha centralHahaha,we jelebi wewe achana na mimi,mie Brand kubwa
Kama unabisha tukutane central Police
Aisee sijui amefiwa wapi Brother Munawar,nahisi amezichanga na yupo UK
Halafu hilo ukilinunua kunauwezekano usipate wa kumuuzia ukilichoka labda uliweke kwenye museum yako.Heri nikanunue apartment za NHC pale kinondoni. .maana gari ni liability. ...unless kama una nyumba mbili tatu. ...thank you my friend
5m hata air suspension hununui.Ikifika 5m nishtueni.
Mbavu zangu hahaha. ...umenichekesha sana. .dah. ..hiyo kali. ..Umenikumbusha kuna mtu alileta biashara ya mzigo wa mali kutoka Singapore. ..alivyo fika nao hakuna mtu aliye nunua. ..ilikuwa balaa. .tukawa tunauita mzigo wa ma.vi. ..hahaha. ..kila nikikumbuka nacheka mwenyewe walahi. .Halafu hilo ukilinunua kunauwezekano usipate wa kumuuzia ukilichoka labda uliweke kwenye museum yako.
Mbona mkali kaka dalali, biashara ni imani,kuwa mvumilivu,hivi utaweza kuuza nguo wewe,manake anaweza akaja mteja akajaribu nguo kibao halafu asinunue hata moja,akakuachia wewe zoezi la kuzikunja na kutundika.Yaani bado tupo nyuma sana biashara mtandaoni... Ujue unaweza tukana mtu hivihivi maana sijui ni ujinga au ushamba... Mtu akiona bei asiyoimudu anaanza kucoment uchafu wake....hivi ukishasoma post ukaona haikuhusu si bora upite tu.. . Unaanza mara Oh bei hiyo.. mara Oh ipo juu wakati hata bei halisi ya gari hujui.. Pu***fu
OuchMbona mkali kaka dalali, biashara ni imani,kuwa mvumilivu,hivi utaweza kuuza nguo wewe,manake anaweza akaja mteja akajaribu nguo kibao halafu asinunue hata moja,akakuachia wewe zoezi la kuzikunja na kutundika.
Umeonyesha gari, ficha utu wako wa ndani, hutaumia angalia mwenye mwelekeo na hitaji linalolingana na lengo lakoYaani bado tupo nyuma sana biashara mtandaoni... Ujue unaweza tukana mtu hivihivi maana sijui ni ujinga au ushamba... Mtu akiona bei asiyoimudu anaanza kucoment uchafu wake....hivi ukishasoma post ukaona haikuhusu si bora upite tu.. . Unaanza mara Oh bei hiyo.. mara Oh ipo juu wakati hata bei halisi ya gari hujui.. Pu***fu