20 Percent: Kiko wapi hiki kichwa?


Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,178
Likes
1,285
Points
280
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,178 1,285 280
Wana bodi naomba kujuzwa mwenye taarifa za wapi alipo na kama bado anajihusisha na tasnia ya Mziki msanii huyu mwenye kipaji cha hali ya juu alitushika kwa vibao vyake kadhaa kama ya nini MALUMBANO. Mara ya mwisho kumsikia ni 2013.
 
rastafari tz

rastafari tz

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
47
Likes
48
Points
25
rastafari tz

rastafari tz

Member
Joined Jul 1, 2016
47 48 25
Jamaa ni msanii mwenye kipaji sema pombe na marafiki aliokuwa anashinda nao ndio walimpoteza kwenye ramani ya bongofleva
583117766eba1fb02e1f03ff0b8c8078.jpg
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Aulizwe Afande Sele!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,642
Likes
5,064
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,642 5,064 280
Amerudi sasa Kwa man walter
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,537
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,537 280
20% anaozea jela congo, alikamatwa na bwimbi aka powder akivuka nalo boda. ...He is behind bar doing xxyrs in prison.
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,485
Likes
4,237
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,485 4,237 280
20% anaozea jela congo, alikamatwa na bwimbi aka powder akivuka nalo boda. ...He is behind bar doing xxyrs in prison.
Niambie koma wewe
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,255
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,255 441 180
Man Water amemchukua 20% mara nyingine tena.. Tarajieni hits songs toka kwa asilimia 20.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,829
Likes
9,258
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,829 9,258 280
Jamaa ni msanii mwenye kipaji sema pombe na marafiki aliokuwa anashinda nao ndio walimpoteza kwenye ramani ya bongofleva
583117766eba1fb02e1f03ff0b8c8078.jpg

Naona mbunge anarembua macho tu. Sijui kwenye hiyo chupa amezimulia viroba!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Anarejea nimemuona Jana akihojiwa.!
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Yaani huyu Polisi jamii Afande Sele haoni kama kavaa miguuni papa na nguru?
Haya mambo yanaonyesha jinsi Afande alivyompoteza kabisa mwenzake
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,255
Likes
4,312
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,255 4,312 280
Aache usela wa kijinga afanye mziki, na uhakika man water atamrudisha ktk gem
 
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined
May 22, 2015
Messages
166
Likes
54
Points
45
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined May 22, 2015
166 54 45
Kathibitisha kwamba hawezi fanya mziki bila Man Walter
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Yaani huyu Polisi jamii Afande Sele haoni kama kavaa miguuni papa na nguru?
Ndio kiyoo cha jamiii uyo? Dah anyway anatuwakilisha watz kwa hilo.Ila nadhani itakua ili midude imepanda kichwani ye anaona kavaa simple white chata ya nike
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,774
Likes
7,598
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,774 7,598 280
Kijiti kimempoteza mana hakikumpenda
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Wana bodi naomba kujuzwa mwenye taarifa za wapi alipo na kama bado anajihusisha na tasnia ya Mziki msanii huyu mwenye kipaji cha hali ya juu alitushika kwa vibao vyake kadhaa kama ya nini MALUMBANO. Mara ya mwisho kumsikia ni 2013.
Yupo jela dhamana unayo umsaidie?
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114