Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

15th September: LIST OF SHAME DAY

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Sep 15, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii ni siku ambayo sitakaa niiisahau akmwe. Ni Siku Ambayo Dr. W. P Slaa aliiadhibu Vikali CCM pale Mwembe Yanga, Ni Adhabu ambayo mpaka leo CCM bado wanaendelea kuitumikia. Ni Adhabu ambayo Imeziua kile Kilichitwa " Kujivua Gamba kwa Maslahi ya Chama".

    Ni siku ambayo kwa mara ya Kwanza Dr. Slaa aliwafanya Wananchi waichukie CCM na ndio maana Dr. Slaa amekuwa adui namba Moja kwa CCM na makada wake ambao kila wakipata Fursa lazima Wamtaje lakini ni Siku ambayo Dr. Slaa alikuwa Kipenzi Kikubwa cha wananchi wa Tanzania.

    Najua Dr. Slaa yuko busy na Kampeni ila naomba akipata nafasi achangie japo Maneno juu ya hii siku na nini CHADEMA wanapanga kufanya katika siku ya Leo.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    duh..kumbe leo tunadhimisha slaa day!!
     
  3. c

    cilla Senior Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    hii nisiku ya uhuru zaidi ya 1961.
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,563
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    VIVA SLAA DAY!
    Leo ni siku ya uhuru wa pili wa watanzania maana mafisadi hadi leo hawajapata mahali pa kujistiri ila wanaficha sura mwili wote uko nje iko siku kitaeleweka na haki itachukua mkondo wake
     
  5. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alifanya nini dr slaa?
     
  6. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatari kweli kweli
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,438
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunikumbusha.ngoja nikasherehekee.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,822
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    aliwaumbua wanamagamba na matokeo yake tumeyaona, wengine wanajifanya kuvua gamba.
     
  9. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    dah!!kweli bwana,hii ni sec uhuru kwa watanzania tunaolitakia MEMA taifa letu na watu wake,thanx mkuu kwa kuni apdate
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni siku ambayo Harakati za kudai Uhuru kutoka kwa Mkoloni Mweusi zilianza
     
  11. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema ikiendelea kuadhimishwa na wanaharakati wote nchini kwani ni wanaharakati wa kweli ndio watakaofanikisha upatikanaji wa uhuru halisi wa watz.
    Ikiwezekana kuwe na special events ambazo zitaendelea kuwaadhibu mafisadi na waporaji wa mali za taifa hili.
     
  12. W

    We know next JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa kutukumbusha chimbuko la vita tuionayo sasa! Kweli ni siku muhimu!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    mleta mada ungeweka hata kido aliyoyasema dr slaa au hiyo list na wale aliowaongeza..
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,767
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    yah kumbe hii ni aibu kubwa kwa wanamagamba ........................
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,174
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hujui kusoma? Product ya shule za kata?
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hatari tena mkuu.
    Dr. Slaa alisema bungeni watu hawa washughulikiwe na serikali, akaambiwa anapayuka hovyo. Kwenye mdahalo pale ITV kama sikosei, samweli sita akamwambia Dr. Slaa kwamba anaokota makaratasi kwenye internet halafu anayaita ushahidi. Dr. Slaa akasema kwa kuwa serikali hii sio sikivu, na bunge hili halitaki kuiwajibisha serikali, basi naenda kwawananchi.
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Mwembe yanga hayo! Hahahahahahaa Dk. Slaa kiboko yao!
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilikuwepo ,machozi yalinitoka na nilipotoka hapo nilimwomba Mola amulinde Dr. Slaa. Mungu aendelee kumubariki na amzidishie nguvu zake.
     
  19. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,362
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Crashwise nakjupenda.....hii ni kutoka moyoni (sory im Oot of Point)
     
  20. M

    Milindi JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 845
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Asante kwa kunikumbusha.ngoja nikasherehekee.

    Na mimi pia
     
Loading...