ha ha ha ha ha!ee mola mlinde ,mwongoze na mkinge teamo wangu na mabaya yote
nakushukuru mungu kwa kumpa mume wangu teamo busara na hekima za KUNICHAGUA MIMI KUWA EVA WAKE...najua wapo weng lakin roho wa bwana akamshuhudia juu yangu
nahaidi yafuatayo kwako niliyetoka kwa ubavu wako
1.i wl b ya quen kwa vtendo na akshen
2.kukupenda daima
3.kuzika wafu wwoooote na ufu wao(bt dear naomba ruhusa kdg nirud kw arr nikamalizie kale kaproject ili nipate kukupeleka mariedo shpng kesho...km ukiridhia tu....)
4.m ol yrs ukitaka nimeze ukitaka nitafune...
5.i surrender ma body ma sprt na phsique to yrs...
ASANTE MWENYEZ KWA KUNIPA MWANAUME MWENYE BUSARA KM SOLOMON ,NGUVU KM SAMSON,HANDSAM KM YUSUFU...thax god!!
hahahaha!Unatafuta BAN kijana! ID's revelations....hahahahaha You have been warned:kev:
ha ha ha ha ha!
ngoja nikashushie na valuu ya baridi
fogert the CRAP rr mama!
hata bila yeye MAISHA YANASONGA!
we have nothing to loose AND YOU KNOW THAT
hahahaha!
natania mjomba!
ee bana eeh!unajua hii reading ya TOMI HOAG nimeipenda sana kwasababu yako?tatizo naisoma taratibu sana kwakuwa mkoloni nae kanitait!
upo mujini mpwaaz?
mweee umekuja uku tena?uku aman tu bwana
Hivi na Chat zinaunganishwa kwenye idadi ya posts? Nauliza nikitaka kujua.........
Karibu kundini mazee, vidole havijaota sugu?
nenda sweeeetie..U JUST GO U DSVE T...
bili juu yangu
mwambie eliza I BILI YA MAMA..
ngoja nimwte rr aniwaishe..
ha ha ha ha ha!
ngoja nikashushie na valuu ya baridi
sawa mpz
as u said