10,000+


Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
haijawahi kuwa rahisi.....!
tutakiane kheri wakuu........

NI UPENDO TU!

ahsanteni sana kwa upendo wenu


DEDICATION;

all these posts are dedicated to rose1980,cause she is the only woman who MAKE ME FEEL!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
we have a long way to go
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
we have a long way to go
Hongera sana na kwa bidii ya kuchangia post hapa Janvini. Maana kwa muda wa siku takribani 690 umechangia post 10008 ambayo ni wastani wa post 14 - 15 kwa siku. Big up TEAMO. I salute you and keep it up.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Hongera sana na kwa bidii ya kuchangia post hapa Janvini. Maana kwa muda wa siku takribani 690 umechangia post 10008 ambayo ni wastani wa post 14 - 15 kwa siku. Big up TEAMO. I salute you and keep it up.
pamoja tutashinda mkuu wangu!......
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,603
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,603 280


Aisee hongera sana! Nadhani isingekuwa ile ban sasa hivi tungekuwa tunazungumzia 10,500 +
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
HONGERA SANA
tena sana sana sana.:violin:
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
pamoja tutashinda mkuu wangu!......
Ni kweli nashukuru. Tuombe uhai na Uzima wa akili na utashi. You can count on me all the time.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145


Aisee hongera sana! Nadhani isingekuwa ile ban sasa hivi tungekuwa tunazungumzia 10,500 +
ahsante sana ADUI!
bila shaka isingekuwa wewe na king nisingepata ban
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
haijawahi kuwa rahisi.....!
tutakiane kheri wakuu........

NI UPENDO TU!

ahsanteni sana kwa upendo wenu


DEDICATION;

all these posts are dedicated to rose1980,cause she is the only woman who MAKE ME FEEL!
Mpwa Hongera sana, Nimeongea na Eliza tumekuandalia ka tafrija kadogo pale JJ hapa kesho halafu hebu chungulia jukwaa la COMPLAINTS mara moja
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Kwa hiyo sisi ni magarasha :hungry::hungry::hungry::hungry::hungry::hungry::hungry:
sawa bwana lakini hata sisi we love you so much mwaaaaaaaaaaaaaaaaah
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Kwa hiyo sisi ni magarasha :hungry::hungry::hungry::hungry::hungry::hungry::hungry:
sawa bwana lakini hata sisi we love you so much mwaaaaaaaaaaaaaaaaah
ahahahahahaha!

UPENDO TU MAMAANGU!
nikikumbuka yale ma-fish dah!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
haijawahi kuwa rahisi.....!
tutakiane kheri wakuu........

NI UPENDO TU!

ahsanteni sana kwa upendo wenu


DEDICATION;

all these posts are dedicated to rose1980,cause she is the only woman who MAKE ME FEEL!
Kwa kweli mimi sikupongezi maana hii 10000+ tumekuwa wengi mno ! Nimechukia sana leo Konyagi zitanikoma:whoo:
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
haijawahi kuwa rahisi.....!
tutakiane kheri wakuu........

NI UPENDO TU!

ahsanteni sana kwa upendo wenu


DEDICATION;

all these posts are dedicated to rose1980,cause she is the only woman who MAKE ME FEEL!
Hongera Sana
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,603
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,603 280
ahsante sana ADUI!
bila shaka isingekuwa wewe na king nisingepata ban
Haa haa haaa! Hapana RAFIKI, sioni uhusika wangu katika ile ban yako! Narudia tena, hongera sana kwa mabandiko!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Kwa kweli mimi sikupongezi maana hii 10000+ tumekuwa wengi mno ! Nimechukia sana leo Konyagi zitanikoma:whoo:
hahahahaha!
haya bana weee!
ukiunganisha aidii zako zote utafikisha post 25000 wewe!hahahahaha
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Haa haa haaa! Hapana RAFIKI, sioni uhusika wangu katika ile ban yako! Narudia tena, hongera sana kwa mabandiko!
hahahaha!
pamoja mkuu......
maisha lazima yaendelee.
NAIPOKEA HONGERA YAKO KWA MOYO MWEUPEEEEEEEE!pamoja na kampeni zako za ban ukishirikiana na king
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
haijawahi kuwa rahisi.....!
tutakiane kheri wakuu........

NI UPENDO TU!

ahsanteni sana kwa upendo wenu


DEDICATION;

all these posts are dedicated to rose1980,cause she is the only woman who MAKE ME FEEL!
ee mola mlinde ,mwongoze na mkinge teamo wangu na mabaya yote
nakushukuru mungu kwa kumpa mume wangu teamo busara na hekima za KUNICHAGUA MIMI KUWA EVA WAKE...najua wapo weng lakin roho wa bwana akamshuhudia juu yangu
nahaidi yafuatayo kwako niliyetoka kwa ubavu wako
1.i wl b ya quen kwa vtendo na akshen
2.kukupenda daima
3.kuzika wafu wwoooote na ufu wao(bt dear naomba ruhusa kdg nirud kw arr nikamalizie kale kaproject ili nipate kukupeleka mariedo shpng kesho...km ukiridhia tu....)
4.m ol yrs ukitaka nimeze ukitaka nitafune...
5.i surrender ma body ma sprt na phsique to yrs...
ASANTE MWENYEZ KWA KUNIPA MWANAUME MWENYE BUSARA KM SOLOMON ,NGUVU KM SAMSON,HANDSAM KM YUSUFU...thax god!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
hahahahaha!
haya bana weee!
ukiunganisha aidii zako zote utafikisha post 25000 wewe!hahahahaha
Unatafuta BAN kijana! ID's revelations....hahahahaha You have been warned:kev:
 

Forum statistics

Threads 1,235,131
Members 474,351
Posts 29,212,830