snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,338 Nov 6, 2012 #41 Neylu said: Hahahaaa.... Habari ndio hiyooo... Huyo mzee wa Kiminyio hapa katokosaaaaa..! Click to expand... af ka kweli vile kwani kaishia wapi
Neylu said: Hahahaaa.... Habari ndio hiyooo... Huyo mzee wa Kiminyio hapa katokosaaaaa..! Click to expand... af ka kweli vile kwani kaishia wapi
Neylu JF-Expert Member Joined May 28, 2012 Posts 2,938 Reaction score 1,848 Nov 7, 2012 #42 snowhite said: af ka kweli vile kwani kaishia wapi Click to expand... Ndio hivyo kakimbia mwenyewe... Kaona mambo mazito hayawezi..! Ngoja nimfuate huko huko aliko..! Lol
snowhite said: af ka kweli vile kwani kaishia wapi Click to expand... Ndio hivyo kakimbia mwenyewe... Kaona mambo mazito hayawezi..! Ngoja nimfuate huko huko aliko..! Lol
snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,338 Nov 7, 2012 #43 Neylu said: Ndio hivyo kakimbia mwenyewe... Kaona mambo mazito hayawezi..! Ngoja nimfuate huko huko aliko..! Lol Click to expand... :fencing::fencing::fencing::fencing::fencing:mwisho wake:A S 11::A S 11::A S 11::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:
Neylu said: Ndio hivyo kakimbia mwenyewe... Kaona mambo mazito hayawezi..! Ngoja nimfuate huko huko aliko..! Lol Click to expand... :fencing::fencing::fencing::fencing::fencing:mwisho wake:A S 11::A S 11::A S 11::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:
Kaunga JF-Expert Member Joined Nov 28, 2010 Posts 12,529 Reaction score 13,502 Nov 7, 2012 #44 Kongosho said: Kaunga, njoo huku unaitwa. Click to expand... Yaani nimeishiwa hadi maneno, yaani kumtegeshea siku moja tu tayari ameshaconclude; wakati nami nilikuwa nampima kama ni mtumiaji wa mtandao huo! Khah
Kongosho said: Kaunga, njoo huku unaitwa. Click to expand... Yaani nimeishiwa hadi maneno, yaani kumtegeshea siku moja tu tayari ameshaconclude; wakati nami nilikuwa nampima kama ni mtumiaji wa mtandao huo! Khah
majany JF-Expert Member Joined Sep 30, 2008 Posts 1,223 Reaction score 586 Nov 7, 2012 #45 Kaunga said: Yaani nimeishiwa hadi maneno, yaani kumtegeshea siku moja tu tayari ameshaconclude; wakati nami nilikuwa nampima kama ni mtumiaji wa mtandao huo! Khah Click to expand... Usirudie tena.....ona sasa yaliyokupata!!!
Kaunga said: Yaani nimeishiwa hadi maneno, yaani kumtegeshea siku moja tu tayari ameshaconclude; wakati nami nilikuwa nampima kama ni mtumiaji wa mtandao huo! Khah Click to expand... Usirudie tena.....ona sasa yaliyokupata!!!