programming

  1. Manezra

    2ND BATCH FOR SYSTEM DEVELOPERS WHO WISH TO WORK IN INNOVATIVE PROJECTS

    Send your application to: gchami@tyd.or.tz Visit: www.tyd.or.tz
  2. Maotora

    Elimu juu ya operating system ya linux kwa kiswahili

    Habari wana jamii, Ninatoa elimu juu ya teknologia mbali mbali kwa kiswahili na hivi karibuni (jana) nimetoa HD video mpya ninayofundisha kuhusu Linux Operating system au Linux Distribution ndani ya dakika 7 tuu. Ningependa kupata maoni yenu na msaada wa kutazama na kusambaza zaidi ili elimu...
  3. Maotora

    Elimu ya Bure ya TEHAMA

    Habari wanaJF, Mimi ni kijana wa Kitanzania niliyeona uhitaji wa mafunzo na elimu ya kawaida ya computer katika jamii yetu na technologia zake au TEHAMA. Nimeanza kutoa mafundisho ya kawaida YouTube bure na kwa lugha ya kiswahili, ili kueneza elimu hii vizuri kwa watu wote. Nimeanza...
  4. Joram Dymisster

    Vitabu vya kada gani ya technologia ungependa vipatikane kwenye app?

    Habari wana JF.. Leo nimekuja na wazo baada ya watu wengi kunieleza huko PM kuwa wanahuitaji wa vitabu kuhusu mambo mbalimbali kwenye tasnia ya techology.Nimekuja na wazo la kuweza kutengeneza APP ambayo itakuwa ni libray ya vitabu vya kada ya technoloy lakin sikupenda kuitengeneza app kabla...
  5. R

    Natafuta wataalamu wa blockchain Technology

    Habari wakuu. Kama Kuna wataalamu wa blockchain technology na wenye uelewa wa cryptocurrencies naomba wanicheki WhatsApp 0768734611. Kuna project nataka kufanya na kampuni ya nje ila nataka mtu mwenye technical knowledge kunipa support. Mimi si Programmer.
  6. sirnicho

    Computer Programming Video Tutorials.

    I don't think if its possible but let me share this.. First i'm new member here, sijui nilikuwa wapi.. but doesn't matter. I have plenty of video tutorials (programming), i want to share. If not possible, experts wote humu mkae chini mkuje na magnet links site (dedicated servers sponsorship is...
  7. alvin1995

    Mwongozo wa kufungua blog

    Habar za umu mi mwanafunz wa mwaka wa kwanza IT sasa nna mpango wa kufungua blog kwa ajili ya kushare idea km vile 1. Kutengeneza video games 2. Kuelekeza programming 3. Hacking tutorials Na michezo mingine inyo husiana Sasa nlikuo naomba ushauri je nkifungua blog yangu au website ni lugha...
  8. A

    Free computer books

    Free Computer, Programming, Mathematics, Technical Books, Lecture Notes and Tutorials
  9. zech

    JavaScript & Ruby Developers

    Hey guys, our partner who's based in Sweden is looking for Ruby & JavaScript developers in Tanzania (possibly for remote work and some projects he's coming to set up in Tanzania). He'll be visiting Tanzania before the end of the year, So please if you think you're up for it. Just send me your...
  10. zech

    Swahili based programming screencasts

    Hey guys, today i decided to start making screen-casts mostly targeting swahili speakers, i am not very good speaking especially tech in Swahili so nimechanganya lugha kidogo lakini point is i want watu wanaozungumza kiswahili waelewe, these will be free screencasts on different topics, so if...
  11. mishe bwoy

    Natafuta mwalimu wa Android Pragraming

    Nipo Dar,Nina Basic knowledge ya language kama HTML,pascal na java kidogo.So nilihitaji mtu anayejua android development anipe class na nitaongea na wenzangu tujikusanye kwa pamoja.So if interested check me 0755801248 Au kama unajua mtu anayefahamu tujulishane, Ahsanteni
  12. S

    Msaada: Arduino Starter kit.

    Msaada kwa yeyote Anaya fahamu mahali Board za Arduino zinapatikana Pamoja na gharama zake naomba ani PM Regards Stormryder