jukwaa la elimu

  1. GodstarTZ

    Kumbukumbu zangu: Majasusi wa KGB walivyowafanya magaidi wa Hezbollah waliowateka wanadiplomasia wao wanne

    Picha za video za hivi karibuni zilizokuwa zikionesha jinsi wanahabari wa kimarekani bwana James Foley pamoja na Steven sotloff wakikatwa vichwa na magaidi wa ISIS inanikumbusha stori ambayo ilitokea nchini Lebanon mnamo mwaka 1985. Mnamo mwezi wa tisa, tarehe 30, mwaka 1985, kundi la watu...
  2. GodstarTZ

    Kumbukumbu zangu: Jihad John mkataji vichwa wa Islamic State

    Moja ya stori zilizotokea miaka ya 2014-2015 ni ya kijana wa kiarabu raia wa Uingereza ambaye alikuja kuwa tishio la dunia baaada ya kujiunga na kikundi cha ugaidi kinachojulikana kama Islamic State. Kijana huyu alikuwa anajulikana kwa Jina la Jihad John, huku akiwa maarufu sana kwa kuonekana...
  3. DSJ

    Program maalum ya utangazaji wa runinga kwa ajili ya form four leavers (50% off)

    OFA YA FUNGA MWAKA (PUNGUZO LA 50%) Kwanini ukae nyumbani wakati unasubiri matokeo yako njoo ujipatie ujuzi utakao kuwezesha kutimiza ndoto zako kwa bei nafuu kabisa. Chuo cha DSJ kimekuandalia mafunzo ya muda mfupi kwa ajili vijana wote waliohitimu kidato cha nne (4), wanaopenda fani ya...
  4. Greataziz

    Mwambie mdogo wako anaenda shule kusomea taaluma sio kazi, anaweza kusoma uhasibu akawa dobi

    ⌚📦MWAMBIE MDOGO WAKO ANAEKWENDA CHUO 1. Mwambie anaenda kusomea taaluma sio kazi. Anaweza kusoma uhasibu akawa dobi. 2. Mwambie Kufaulu Taaluma sio Kufaulu maisha. 3. Mwambie Kupata alama nyingi sio kujua mambo mengi. 4. Mwambie akifika chuo atakutana na watu wa mikoa tofauti na hata majiji...
  5. isajorsergio

    Education need an update similar to operating systems.

    Education seriously needs an update, It still teaches us the things that have already been made easier to do. It feeds in information instead of bringing out ideas. Creative education is almost gone, nobody talks about creativity and innovation. If a doctor gives the patient of cholera, the...
  6. AKILI TATU

    Kuhusu kufungiwa kwa baadhi ya vyuo na vingine kufutiwa usajili.

    Hivi ili suala la baadhi ya vyuo kutosajiliwa na bado vinadahili wanafunzi limekaaje? Na je wanafunzi au mwanafunzi aliyesoma chuo kama hiki anasaidiwaje na serikali hali wakati anajiinga hakuna anajua taarifa za chuo husika kama kimesajiliwa au lah? Na kuna hivi vyuo ambavyo vilikuwa...
  7. hillaryswaleh

    naomba kuulza

    habar naomba kuulza muhtimu wa kidato cha nne alopata alama c kwenye eng na d kwenye kisw anaweza jiunga na chuo cha uandishi na utangazaji kilcho bora..??
Top Bottom