Recent content by Zombi Mweusi

  1. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Kwa nini Hydroxonin inatoka tu kwa baadhi ya wanawake wa Makabila flani? Hasa Kanda ya Ziwa?

    Nilishakutana na mrangi wa aneti nikishangaa nikamuuliza inakuwaje akasema yeye ndo kazaliwa hivyo
  2. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania TMA: Hatujawahi kusema kuna Mvua za El-nino, wanaosema hivyo Wanapotosha

    Asa kwanini shule zimefungwa mapema kama el nino ni joto inamaana wizara ya elimu hawajui aina za el nino kweli hii tanganyika
  3. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Mbeya: Deogratius Ndejembi hamuwezi Mkandarasi CHICO. Hata Magufuli alimshindwa. Injinia Bishanga anaonewa bure

    Nahisi kuna mkataba wa siri kati ya kikwete na chico kwani ridhiwani alikamatwa mwaka gani china ili tuweze kuungaunga
  4. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Kuna watu hawajawahi kukumbatia wazazi wao!

    Aliyekwambia kukumbatia ni upendo nan
  5. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Ulisahi kununua Malaya kwa bei ndogo mpaka ukashangaaa ilikuwa bei gani

    Nilinunua elfu 6000 nikaibiwa 600k had I leo huwa sitamani kule chako ni chako mtaa wa mariamu
  6. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Mtoto haambiliki kuhusu kombi ya HGK, nini future ya hii kombi?!!!

    Jamani mi nitoeni upofu hivi mtu akimaliza form six na aliyeenda certificate kisha diploma labda ya law hapo wote si wanakuwa na diploma Ila huyu wa six anakuwa na diploma ya nini
  7. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Hii tabia inatokana na nini, Kwenu wapo?

    Unajua shida hatuna likizo tunakuwa na makasiriko muda wote
  8. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Waziri Joel Nanauka vitabu vyako na kuongea kwako sasa hivi ungemzidi Modewiji kwa utajiri ila sivyo ndivyo

    Nashaangaaga watu wanamsifia wakat maisha yamemshinda kakimbilia siasa
  9. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Taifa stars ya mama ipigwe kipigo cha mbwa koko

    Piga mbwa hizo na mama yao
  10. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Shilole: Watanzania wasitununuie wasanii, tutakula wapi? wachukulie imepita

    Yaan atakaejichangany atakula chupa za kutosha stejini
  11. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Shilole: Naanza kupikia nyumbani Sasa hivi 'Inaniumiza sana'

    Akili za kitajiri asingekuwa ccm huoni wenye biashara zao kina no na azam hawana muda na hayo madudu mtoto wa bakresa kapewa cheo ila hakuwahi kukitumikia akili za kimaskini zipo kwenye siasa na ajira
  12. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Shilole: Naanza kupikia nyumbani Sasa hivi 'Inaniumiza sana'

    Na chakula chake tunaenda kukisusia atamwaga hadi
  13. Zombi Mweusi

    JamiiForums Tanzania Sasa imetosha! Tupinge ukamataji kwa wote wanaoikosoa Serikali

    Nimejiridhisha Tlaatlaah na Lucha ni mtu mmoja
Back
Top Bottom