Recent content by YAKUTA

  1. YAKUTA

    Kila mwaka Madarasa yatakuwa yanajengwa mapya ku-accomadate Kidato cha kwanza?

    Hizo nchi unazotolea mfano zinaidad ya wat wengi kuliko tz Marekani kuna zaidi ya watu milion 200 China zaid ya bilion 1.4 Ss kwa wat milion 50+ kuna haja ya kuwa na uzaz wa mpango Nchi kama Denmark,Ukrain leo hii wanalia kuwa na idad ndog ya watu Nchi imejaa wazee t vijana hakuna na hayo ndo...
  2. YAKUTA

    Kufundisha na kutafsiri notes

    Hapo bila kutafsir unadhan hizi shule za st. Kayumba kuna mtt atakaelewa??? Hao wanafunz wanaokuja sekondari IQ zao zip chini sanaaa Hata kutamka neno la kingereza ni ishu Utamfundishaje mtt kama huyo hata kusoma sentens ya kingereza hawezi?? IF IT AINT BROKEN DONT FIX IT ww mwenyew...
  3. YAKUTA

    Jambo gani la kuaibisha lishakutokea mbele ya kadamnasi ya watu!!?

    Anyeliswe[emoji780] [emoji780] [emoji780] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. YAKUTA

    Uzi maalum kwa vitu used

    Njoo uchukue LG inch 24 Bei 250000 HDMI USB port
  5. YAKUTA

    Nauza star-X inchi 32

    Vp kuhusu KODTEX
  6. YAKUTA

    Wauza smartphone tukutane hapa

    HDD ngapi??
  7. YAKUTA

    Smart Tv v/s LED Tv

    Akikujib nitag
  8. YAKUTA

    Special thread: Vikaragosi vya Masoud Kipanya

    naona harufu ya deformation act-2019
  9. YAKUTA

    Wana CCM wote waliostaafu wamepewa "mavyeo" isipokuwa Membe, Kagasheki na Mwandosya. Hapa sisi wenye akili tumeelewa!

    kwani mmeshasahau????? katiba ilibadilishwa..mwenyet aliopo madarakani anapita bila kupingwa mpaka kipindi cha ukomo wake ma madaraka ufike[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
  10. YAKUTA

    Uliza chochote kuhusu matatizo ya hardware kwenye laptop na desktop

    Pc yangu Dell latitude inawaka kwa sekunde kadhaa,taa za kuwaka zinaonesha imewaka Display haionesh chochote halafu inajizima gafla yenyewe Je tatizo hapo ni nini?????
  11. YAKUTA

    Vijana wanawezeshwa vipi kujiajiri

    Nimejarib freelencer
  12. YAKUTA

    Vijana wanawezeshwa vipi kujiajiri

    Habari kaka Inavyoonekana huwez kupata project mpaka ufanye mitihani yao ambayo ni $ 5 ?? Au kuna njia nyingine??
  13. YAKUTA

    Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

    Ni tecno y3+ Niliipeleka kwa fundi
Top Bottom