Recent content by WILLY RAMA

  1. W

    JamiiForums Tanzania Watu wengi wanaoipigania CHADEMA ni wale wavivu wasiopenda kufanya kazi-Malibwa(udsm)

    BE brave kjn,elewa kilichoelezwa hapo,u mean any person who wl talk da truth iz CCM? acha ushabk wa KIJINGA elewa fact iliyopo,tatizo lenu ni uchama sana,ww km msomi take a fact and do an research
  2. W

    JamiiForums Tanzania Mh. Rais amtaka Mh. Mbowe apeleke video ya ushahidi Ikulu!

    ebana tusiwe kisiasa sn,kiuhalisia km mh. mbowe km anayo CD km anavyodai,bac kesi ifunguliwe mambo yabainishwe na C Kuzd ku2piana madongo 2 na mambo hta hayaishi,cz kila m1 anatetea kwke xo CD iwasilishwe ili ushahd uwekwe waz
  3. W

    JamiiForums Tanzania Hekima za elimu

    no one who ddnt knw dat education is da foundation of EVERYTHNG in da world, so why tanzania cnt support educ systm 2b more proudly?
  4. W

    JamiiForums Tanzania Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia

    hyo limbwata kwel kabisa maana kuna jamaa kitaa tka kasepa kwnda tng hatak hta kurud makwao,mambo ya malavdav wameweka kwao km maisha kulko anythng
  5. W

    JamiiForums Tanzania Newala kunani?

    mi nadhan wanachochea vurugu baada ya kuket na kufanya disc.
  6. W

    JamiiForums Tanzania Treni yagongana na basi la Saibaba Shinyanga

    mambo gn tena?2ngule?
  7. W

    JamiiForums Tanzania grtngz

    haloo ma frndz,im a new comer 2 dc site,im xo glad 2 b connctd wth great thnker 2 share ideaz,opinions n' knowldges.please,i need ur cooperation.thnx
Back
Top Bottom