Newala kunani?


T

TEGETA KIBAONI

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
623
Likes
78
Points
45
T

TEGETA KIBAONI

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
623 78 45
Ndugu zangu hasa wale bobez wa sheria za bongo,wana newala cku ya jumanne tarh 11 juni 13 alfajir,wameamkia na kupigwa viboko,kudhaliliswa nk,na jwtz bila kuelewa kosa lao,hv sheria inasemaje kwa jambo kama hili,na raia anawezaje kudai haki yake?
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
There must be something wrong. Labda walishindwa kuelewana kwenye certain issues na ukizingatia hawa ndugu zetu kama is bakora basi ni ngumi mkononi. Ebu tafuta kwanza hiyo sababu. Hivi hivi haiwezekani. Wao siyo vichaa.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,010
Likes
39
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,010 39 145
Nadhani serikali imeshapata kiwewe na hili suala la gesi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
B

Baruni

Senior Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
137
Likes
0
Points
33
B

Baruni

Senior Member
Joined Mar 27, 2012
137 0 33
Nadhani serikali imeshapata kiwewe na hili suala la gesi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Uwa hawatafutwi hao na ukiingia kwenye anga zao hawalembi,na usisubutu kuwabeep wanakupigia.kaa nao mbali bro.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,685
Likes
3,374
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,685 3,374 280
There must be something wrong. Labda walishindwa kuelewana kwenye certain issues na ukizingatia hawa ndugu zetu kama is bakora basi ni ngumi mkononi. Ebu tafuta kwanza hiyo sababu. Hivi hivi haiwezekani. Wao siyo vichaa.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Nasikia chanzo ni kisasi cha mbunge wao ambaye amekuwa
anazomewa mara kwa mara anapofikia wilayani humo kwa
sababu katika vurugu za gesi Newala ni miongoni mwa maeneo
ambayo yalikuwa tulivu lakini kwa hasira zinazofukuta hivi sasa
tusubiri tuone kama upole wa watu wa Newala utaendelea......
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,685
Likes
3,374
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,685 3,374 280
Kila kona Mkuchika amekuwa akitajwa kama chanzo cha kipigo hicho.
 
D

da special1

Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
25
Likes
0
Points
3
D

da special1

Member
Joined Mar 8, 2013
25 0 3
Lazima itakuwa wamepishana tu kauli,kwani jwt wao asilimia kubwa ya majukumu yao ni ambush,ukizingatia kuna sakata la gas!
 
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
948
Likes
8
Points
35
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
948 8 35
Hata punda ukimchapa sana hbadilika na kuanza kurusha mateke...Muda si mrefu hao ndugu watabadili upole wao na hapo itakuwa MBAYAA BALAAA!!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,685
Likes
3,374
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,685 3,374 280
Hata punda ukimchapa sana hbadilika na kuanza kurusha mateke...Muda si mrefu hao ndugu watabadili upole wao na hapo itakuwa MBAYAA BALAAA!!
Mkuu kwa discussion zinazoendelea sasa hali si nzuri kwani
nilikuwa huko jana kikazi, chuki kwa serikali imekuwa kubwa
na harufu ya kisasi inanukia nasema tusubiri...............
 
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
948
Likes
8
Points
35
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
948 8 35
Mkuu kwa discussion zinazoendelea sasa hali si nzuri kwani
nilikuwa huko jana kikazi, chuki kwa serikali imekuwa kubwa
na harufu ya kisasi inanukia nasema tusubiri...............
Jeshi wanadhani wanatengeneza /wanawaadabisha Kumbe ndio wanaharibu/wanakoka moto...Natamani ningekuwa huko kuongeza nguvu.Balaa iwe double.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,088
Likes
1,984
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,088 1,984 280
ukilikoroga utalinywa
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,010
Likes
39
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,010 39 145
Uwa hawatafutwi hao na ukiingia kwenye anga zao hawalembi,na usisubutu kuwabeep wanakupigia.kaa nao mbali bro.
Sidhani kuwa wka mazingira haya serikali imefikia hatua ya kutumia jesho la ulinzi ili kuwafanya wananchi wawe katika mstari. Sizungumzii wanajeshi na weledi wao, naizungumzia serikali
 
W

WILLY RAMA

Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
W

WILLY RAMA

Member
Joined Jun 15, 2013
7 0 0
mi nadhan wanachochea vurugu baada ya kuket na kufanya disc.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060