Recent content by wankogere

  1. wankogere

    JamiiForums Tanzania Wanaume wa Dar mnatia aibu kwenda dukani na kusema 'nusu na robo'

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  2. wankogere

    JamiiForums Tanzania Wanaume kwanini baada ya tendo mnalala na kutuacha wenyewe?

    Uchovu wa miangaiko ya kutwa nzima kusaka pesa ndio maana huchoka sana
  3. wankogere

    JamiiForums Tanzania Naombeni ushauri nahisi nilijidanganya kwa huyu Binti

    Achana nae huyo kwanza inavyoonekana anae mwanaume anaempenda kwa dhati na istoshe mko wenge munao chunwa mpaka kununua gari kama co kwamba kahongwa
  4. wankogere

    JamiiForums Tanzania Nimekuta uchafu na usaliti kwenye simu yake

    Muache aende mwana bado mapemaa na akifika mwambie kosa lake maana ukimwambia saa hizi naami wanavyoju kubebeleza utamsamehe tu but kama unampenda mweleze ukweli na akuhakikishie kuachana nae
  5. wankogere

    JamiiForums Tanzania Kwenye sakata la mchanga wa dhahabu, nafahamu ukweli wa ndani

    Story zimeanza Tanzania bwana ok atakama una 0.05 unaendaa wapi?maana ni mali ya Tanzania.
  6. wankogere

    JamiiForums Tanzania Kwa mara ya kwanza, Daudi Albert Bashite hakutambuliwa wala kutajwa na Rais. Hongera Mhe. Rais!

    Yani wabongo bana kazi mnayo kwenza uteuzi hakumuhusu makonda mbona mmunajipa presha mwenzenu katulia tu acheni mambo yenu[emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14]
  7. wankogere

    JamiiForums Tanzania Gwajima anaendelea kumshikia bango Makonda, adai amekimbia nchi kama Magufuli alivyotabiri

    Gwajima ni bora ukafanya yampasayo mtu wa mungu kufanya tumechoka na maneno yako kila siku makonda hauna mahubiri ya kuhubiri acha izo
  8. wankogere

    JamiiForums Tanzania Paul Makonda arejea nchini kimya kimya

    Sioni kama kuna tatizo mtu kurudi nnchi kwake
Back
Top Bottom