Wacha kufananisha huu upumbavu wako na mambo ya kiMungu wewe. Hata aibu huna unaandika 'mungu' badala ya 'Mungu'!!!! Utakua mmojawapo wa wale walio kule mapangoni Tanga wewe
Nenda pale Mwananyamala hospital au Temeke ukaone hali ya wodi za akina mama wajawazito ndoutajua kati ya Prof Lipumba na mbayuwayu(Dr Fastjet) nani anafanya maigizo....mxyuuuuu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.