Mh.Lissu,raisi wetu ujae Pole na hekaheka za kampeni;
Swali:Una msimamo gani kuhusu ujenzi wa kiwanda au viwanda katika mkoa au kanda husika kutoka na malighafi yanayopatika mkoa husika?
mfano;Kanda ya ziwa-Pamba, kahawa
na samaki
Iringa-Mbao
Kigoma-Chumvi..
Simiyu,Shinyanga na Manyara-Ng'ombe...
#KASUMBA itakuabisha..who are you? kura unaoga ww tu? bahati nzur syo JF tu nenda twiter,FB...na hao amongst wapiga kura ..Tuombe zawadi ya uhai kutoka kwa Mungu..Midomo itakaa wazi,
Mlisema haponi,
Mlisema hatarudi,
Mlisema
hatapita mchujo wa chadema,
mlisema NEC itamCancel,
Mlisema hataweza...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.