Recent content by tusipotoshane


  1. T

    Huyu ndiye mtangazaji mrembo kuliko wote Tanzania

    Humbe ndio nini?Au ulikuwa unaamanisha Humble? Upo sahihi kabisa,huyu mtangazaji ni mrembo kwa macho yako,lakini kwa wengine watakuambia Sio mrembo.Si umesoma wengine wamesema hana chura?Kwa wengine kwa sababu hana chura basi ni disqualification ya uzuri.Usi-generalize kusema ni mrembo ili watu...
  2. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Hapana,sidhalilishi Wangoni,hii ni namna ya kuchangamsha jamvi tu.Mimi mwenyewe Mngoni wa Mpitimbi/Humbaro njia unayoelekea Muhukuru.Karibu tusalimiane Mimi nipo CHUO cha Ufundi Stadi/Veta Mpitimbi.
  3. T

    Vijuza kutoka ughaibuni vinawamaliza vijana wa Arusha

    Uzi huu ulikuwa wa vyama vya siasa au ulikuwa ni vijana wadogo wa Arusha kupenda Kitonga kwa kutembea na viajuza wa kizungu ili watusue maisha?Sasa hapa uccm umeingiaje?Hujaeleweka na upo nje ya mada!!!
  4. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Kwako sio issue mkuu,ila sisi Wangoni/Wayao/Wandendeure/Wamatengo/Wanyasa huyo MTU ni bilionea wa kutupwa.Ila kwa wewe unayeishi Masaki/Njiro/Kapri Point hiyo sio issue kiongozi.Akionekana sehemu tu anaoga heshima za kufa mtu na kupishwa njia.He he he he he.
  5. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Ndio matajiri wa Songea hao.Yaani kila anayetaka kuanzisha ujasiriamali cha kwanza grocery/pub,hata sebuleni kitu na box kinaitika tu unakuta wameshikilia chupa za bingwa,ukiuliza nini hii unaambiwa ni bar na hatimaye mmiliki kuanza kuitwa tajiri.Nyumba ndogo hapo Songea mitaji...
  6. T

    Vijuza kutoka ughaibuni vinawamaliza vijana wa Arusha

    Hahahahahaaa.
  7. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Wao huo ndio utajiri.Bar/grocery/pub Songea zimetapakaa.Halafu Wangoni wanakata maji kweli kweli na kujisifu kwa kwenda mbele kama Wahaya/Wajaluo/Wajita/Wakerewe na umbilikimo wao.Hahahahahaaa!!!
  8. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Yaani hukunielewa mwanzoni,ila kwa quote hii inaonyesha umenielewa.Songea kiukweli hakuna matajiri,si kana kwamba nilimaanisha hao ndio matajiri haswa,bali nilikuwa nataja sampuli ya matajiri wanaosifika Songea wakati wakienda miji mingine hawaonekani kama ni matajiri.
  9. T

    Vijuza kutoka ughaibuni vinawamaliza vijana wa Arusha

    Hahahahahaaa, Mimi Mmeru wa Kikatiti.
  10. T

    Vijuza kutoka ughaibuni vinawamaliza vijana wa Arusha

    Nipo hapa Arusha sasa hivi maeneo ya Mrina.Njoo,nimevaa t-shirt ya bluu nimekaa mbele ya counter mkono wa kushoto.Jioni naenda Shivas,kama muda utaruhusu night kali nitamalizia Kwa Mrombo.Karibu tujumuike acha kula lala nyumbani we mtoto wa mama.Hahahahahaaa!!!
  11. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Otawa na basi zake ambazo hazifanyi kazi pale Msamala Shell na ghorofa lake lisilotumika pale Mahenge!!!Awamu hii njia za panya kupata fedha zimedhibitiwa,safi sana awamu ya tano.Wanaotajirika kwa sasa wapo wengi ambao ni wale wenye biashara/shughuli halali!!!!
  12. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Wella,mpaka ameandika plate namba ya gari lake kwa jina.Hawa na wengine niliowataja ndio Ma-tycoons/Rockefellers wa Songea!!!!
  13. T

    Songea: Mkurugenzi wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya mjini wamewekwa mfukoni na mfanyabiashara

    Ni sampuli hiyo ya umiliki wa bar ndio wanawaita mabilionea.Lakini siamini kwa Songea kama kuna tajiri wa kutisha hata ukiwalinganisha na Iringa au Morogoro achilia mbali Dsm,Mwanza,Arusha,Mbeya nk.
  14. T

    Vijuza kutoka ughaibuni vinawamaliza vijana wa Arusha

    Pooovuuuuu!!Acha tabia ya kuoa vibibi vya kizungu au kuolewa na vibabu vya kizungu.Unawaibisha wazazi wako!!
  15. T

    Vijuza kutoka ughaibuni vinawamaliza vijana wa Arusha

    Wewe ndio sampuli ya vijana wa Arusha wanaotumia bangi na mirungi,ukidhani hiyo ndiyo fashioni,badilika kijana.Acheni tabia ya kuoa vibibi au kuolewa na vibabu!!Sio mila zetu Watanzania/Waafrika.