Washukuru wakinanani? Umeniboa kwa kauli yako. Kma mtanzania lazima ufurahie serikali inavuna mapato, usituchanganyie chuki zakisiasa kwenye maendeleo, we ulitaka padorole ili iweje? Serikali itakuhudumiaje?
Vyema umetaja matukio ya mwanza, Tanga. Lazima ujue hayo sio mapambano dhidi ya jambazi mmoja bali ni mtandao mzima. Mambo ya kusema sinema yanatoka wap?. Liache jeshi la polisi lifanye kaz yake, usianze siasa
Huna hoja! Eti biashara huria, tulia wenye upeo watengeneze nchi bhana! We bado mchanga hujui mambo yanavyoenda
NENDA KWANZA KAJIFUNZE MAANA YA KUHUJUMU UCHUMI NA BIASHARA HURIA NDO ULETE HOJA YAKO. BADO SANA UNAMAWAZO MGANDO! UKIZUBAA HAUTATOKA
Utakaguaje ubora wa bidhaa inayoingizwa kimagendo?, af pia nenda kasome vizuri tamko la Rais wakati ule anazuia vibali vya sukari. Jamani Rais alisema sukari itakapoanza kuadimika atatoa vibali kwa utaratibu maalumu. Tatizo lipo kwa wananchi wenyewe kuficha sukari sio Rais, hakuna namna ya...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.