Hali ilivyo Viwanja vya Sabasaba

Hali ilivyo Viwanja vya Sabasaba

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Posts
5,991
Reaction score
4,361
Wanajamii,
Kwa wale wanaolekea na wenye mpango wa kwenda kwenye viwanja vya maonesho ya biashara sabasaba.
Hali ilivyo hapa kwa sasa;
1. Watu ni wengi ndani na nje, foleni za kukata tiketi ni ndefu na huko ndani watu ni wengi mno.
2. Parking zote zimejaa, kama unakuja na gari basi mahali pa kuliweka ni changamoto. Eneo la nje la TIA limejaa, eneo la jeshi nalo limejaa, parking ya sabasaba nayo pia imejaa.

Note: Kwa mnaokwenda na watoto kuweni makini msije kuwapoteza humo viwanjani.

Ni hilo tu.
 
....washukuru yameunganika na eid...
Washukuru wakinanani? Umeniboa kwa kauli yako. Kma mtanzania lazima ufurahie serikali inavuna mapato, usituchanganyie chuki zakisiasa kwenye maendeleo, we ulitaka padorole ili iweje? Serikali itakuhudumiaje?
 
Jana ilikua burudani, watu walikua wachache Sana. Na wafanya biashara walilalamika watu wachache.
 
Washukuru wakinanani? Umeniboa kwa kauli yako. Kma mtanzania lazima ufurahie serikali inavuna mapato, usituchanganyie chuki zakisiasa kwenye maendeleo, we ulitaka padorole ili iweje? Serikali itakuhudumiaje?
Relax[emoji41][emoji41][emoji41]
 
Back
Top Bottom