Wengi kabisa mfano ukipewa uteuzi niite mbwa kwa siasa za hivi,wenzio wako kufanya chama kipendwe kwa kuongeza wanachama kwa kuteka wasio wachama kwa kuwa wema na kupinga kwa hoja ,ww kutwa sijui kakudanganya nani kuwa ili uwe mccm mzuri uwakandie chadema ,wana ccm wa kwel kama january...
Kaka nani amekwambia tanzania kuna ugomvi wa ccm na chadema??? Au hujui tumeoleana tumezaa ,hii chuki ya kufurahia mtu kuumwa umeitoa wapi?? Ndo maana wana ccm viongozi wengi hawakupendi wanasema mnafiki huaminiki
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.