Hebu tuambie ww ni mikutano gan ya kuhama sehem moja kwenda nyingine na kundi la watu, alaf hiv unajua alichokisema lipumba cku ile kwamba anakwenda zkhem kufanya nn au unaongea tu
Hili linawahusu waislamu, huo udin unatoka wap, hili ni la waislam kwan litaingia kwenye iman nyingine, sasa kwa nn ww likuume wakat hutahukumiwa ww, panua mawazo acha fikra za chuki
Si kwel kwamba mahakama ya kadhi inaleta machafuko, na si kwel kwamba bakwata hawaitaki, bali waislam hawaitki kwa sababu ya kuchaguliwa sheria za kuhukumu, tusilete propaganda kwenye ukwel, mbona ktk utawala wa nyerere ilikuwepo, ilileta machafuko gani?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.