Hii dunia inataka ustarabu sana hekima Na busara...hawa ndio wanakuja kufa vibaya kama yule jamaa wa Malawi...kuna baadhi ya vijana wenzangu wakipata chei kidogo wanakuwa wasenge wasenge hivi.
Mimi ni kama dhahabu;we ndio kinyesi..
Shogo we unawatafuta wanaume huku wakufxre..me sifxri natombx tu..muafrika mweusi wewe..takataka uchafu..alafu inaonekana unafanya serikali ndio maana huna akili
Peleka mkxndu huko,na utaendelea kuosha vyombo na inaonekana huna hela mwanamke ndio mwenye hela,ipo siku utafua chupu zake wewe.Huna kitu wewe fata masharti ya mkeo mpaka ufe.
Nb.we papai usirudie tena kusema nataka kujua jinsi yako,au unamtafuta mume nini?
Muendeleee kuosha vyombo wasenge nyie...imagine mwanaume una elimu ndogo then unamuoa mwanamke aliyekuzidi elimu,huna pesa unamuoa mwanamke aliyekuzidi,then huna umaarufu unamuoa mwanamke aliyekuzidi umaarudu hapa lazima uoshe vyombo....wanaume kama hawa ni wasenge na wanatakiwa wachapwe mpaka...
Tokea enzi na Enzi Simba ndio inakuwaga wa kwanza kutawala na kuchukua makombe Tanzania ,yaani hii ni nature...Hata kwa wanaume Simba ndio club ya kwanza kutawala mpira wa Tanzania na kuchukua makombe ya ligi kuu..mwaka 1974,1975,1976,mfululizo ndio ikaja timu inayoitwa Mesopotamia,alafu baadaye...
Rangi nyeusi inachafua nyota...hizi takataka hazifai..wanawake wa kizungu ndio watamu na wanasafisha nyota .Hizi dark colour ni wachawi sana,takataka uchafu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.