Recent content by Stevebazil

  1. S

    JamiiForums Tanzania Hivi msichana akimaliza period yake nikae siku ngapi ili nifanye safe sexual without pregnancy?

    Toa elimu jinsi ya kupata mtoto wa kike na kiume plsss Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  2. S

    JamiiForums Tanzania Tutaje majina ya vigogo ambao mpaka dakika hii wameisoma namba bila kificho chini ya JPM

    Chid benzi[emoji41] Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  3. S

    JamiiForums Tanzania Utaratibu wa leo kuingia uwanja wa Taifa ulikuwa kero kubwa na aibu kubwa

    Dawa kuwahi saa 12 asubuhi tuu halafu uone kama utakaa foleni Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  4. S

    JamiiForums Tanzania Kikaangoni: Wengi hawajui kwanini naitwa Padri Mcharo, niulize chochote nikujibu

    Kwanini umeamua kuwa mfuasi na mtumwa wa watu wa roma. Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  5. S

    JamiiForums Tanzania Compilation ya Wahenga tu: Kila mwenye picha ya Mhenga aiweke hapa

    Ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  6. S

    JamiiForums Tanzania Poleni Makete kwa hili baridi la Centigrade 8

    Nyie kweli bado.yaani 8 hadi 11 si joto hilo.mbona hapa kwa madiba tunapata 2 hadi negative 1 Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  7. S

    JamiiForums Tanzania Asante BBC Swahili kwa kumuelimisha rais Magufuli na uongozi wake

    Basi waongelee na suala la uamsho Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  8. S

    JamiiForums Tanzania Ona tofauti ya shirikisho la mpira la Tanzania na Sudan!

    Hii rushwa ipo ktk damu.sijui itafutikaje Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app
  9. S

    JamiiForums Tanzania Maisha halisi ya Watanzania waishio hapa Afrika Kusini

    Yaaani ukisoma vizuri post unaona jamaa yupo against na wabongo waishio huku kwasababu kabase upande mmoja tuu kwani huko bongo hawapo hao mateja na wabeba box au vinyozi?inshort ingekuwa hivyi basi wasingekuwa wanamiminika huku badala ya kurudi.kuishi kwa kupigana madongo ndy kikubwa...
  10. S

    JamiiForums Tanzania Maisha halisi ya Watanzania waishio hapa Afrika Kusini

    Tatizo unataka kujua ishu za wabongo waishio south halafu unamtafuta msouth ndy akupeleke sehemu za wabongo badala ya kutafuta muhusika mmojawapo.wenye ishu za maana wapo tena wengi wanaishi na familia zao fresh.
  11. S

    JamiiForums Tanzania Maisha halisi ya Watanzania waishio hapa Afrika Kusini

    Basi naona tupo watu wawili tofauti mie mipasho sio style yangu.Bongo zaidi ya South Boss[emoji106]
  12. S

    JamiiForums Tanzania Maisha halisi ya Watanzania waishio hapa Afrika Kusini

    Hayo maisha aliyosema bado hayalingani na watu wa jamii hii waishio tanzania.huku ujasiriamali tuu kaka fanya usogee cheti mwachie bashite akitumie
  13. S

    JamiiForums Tanzania Maisha halisi ya Watanzania waishio hapa Afrika Kusini

    Unaongopea jamii ndy maana una jazba kidogo tuu.sasa matusi ya nini au jamaa kaandika nini kilichokufanya ukasirike hadi utumie maneno magumu.acha kutengeneza hadithi au kuchukua hadith ulizo hadithiwa na mtu.
  14. S

    JamiiForums Tanzania Maisha halisi ya Watanzania waishio hapa Afrika Kusini

    Mie nipo port elizaberth.mie najishugulisha na biashara za vinyago katika malls.pia wapo watu wana maduka na bar pamoja ma workshop za magari.huyo mwandishi kaongelea "falls za wabongo na sio "Rise za wabongo Sa
  15. S

    JamiiForums Tanzania Maisha halisi ya Watanzania waishio hapa Afrika Kusini

    Ha ha ha ha!we jamaa safari yako yote umebahatika kukutana na wabongo wasiojielewa tuu na mitaa uliyotembelea huwezi kumkuta mbongo anaefanya ishu zake muhimu akae huko.njoo siku nyingine tukutembeze viwanja vyetu tuone kama utatamani kurudi kwa bashite.
Back
Top Bottom