Recent content by SPYMATE

  1. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    Mule mule..... GEFAMA alikichafua ila mwisho wa siku alidakwa kilaini. Ulikuwepo asee.
  2. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    Nuru yule Tall msela Mavi wa Azimio? Nilikipiga na yule mtoto wa Kigogo Manase Nicodemus Banduka pamoja na Engineer Abdi wa ATC. Auvimbi unamkumbuka?
  3. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    Mtwara mijengo mikali ndio Maana one nilianzia Huko kwa Kisuu kabla kuhamia Moteseco. Moteseco Kongwe kuliko Mtwara Tech
  4. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    We ulikuwepo Mwaka upi? Alikuwepo na mdada pia Temba mweupe Ana Makebo Matata sana
  5. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    Ikoro Kipara yule maalim feki stori nyingi
  6. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    KJ?
  7. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    Mpande tulikuwa naye 1998-2001 Kipindi cha Kimaryo na Malissa
  8. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    Mr na Mrs Kimaryo, Mama Kimambo, Mrs Temba yule mrembo wa Math's, Mboya, Hokororo, Mbise?
  9. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school

    Mpande, Koba, Nkiya na Sharo wa kubadiri Suti x3 kwa siku uliwakuta?
  10. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Nawezaje kuondoa kitambi bila kukonda?

    Kumantain lazima uwe na hela ya mbogamboga Maana Familia hawataki hiyo michemsho ya mboga mboga so budget nyingine iwepo. Yaani Wewe ni mwendo wa harage, dagaa nyama, mbogamboga, tunda na maji kwa wingi chai unaachana nayo. Maandazi, chapati, vitumbua na vitafunwa vya wanga na mafuta tupakule
  11. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania El Niño yabadili ratiba ya mitihani ya taifa

    Utawala wa mwiny I ilipiga si kitoto hadi watu wakafa na wengine kunusuru uhai kwa kupanda kwenye mapaa ya nyumba kabla kuokolewa na helicopter
  12. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Hizi tafiti nyingine mmh..❗

    Mtindi na Njugu-mawe lazima uachie nuclear bomb alafu vilivyo vitamu sasa
  13. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Hizi tafiti nyingine mmh..❗

    Utasikia wanasema "Kaushuta!!"
  14. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Hizi tafiti nyingine mmh..❗

    Basi tuseme Kijambio
  15. SPYMATE

    JamiiForums Tanzania Hizi tafiti nyingine mmh..❗

    Wifey yupo free Nami nipo free hakuna chaajabukujamba, sema wakiwepo watoto ndio inabidi kubana makebo
Back
Top Bottom