Recent content by sido9797

  1. S

    Kipigo cha Polisi, Halima Mdee apima na kukuta kavunjwa mkono wake wa kulia

    Hii vita iko serious . Nilijua wamemvunja mdomo mbn hawajafanya kitu sasa. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. S

    Nani mkali kati ya Rayvanny na Harmonize?

    Mkali marioo hapo hmn wasanii[emoji23]. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. S

    MIMBA: Wanafunzi wa chuo wanazidi kutoa mimba

    Ofcourse tena zaidi ya hapoo Sent using Jamii Forums mobile app
  4. S

    MIMBA: Wanafunzi wa chuo wanazidi kutoa mimba

    Zipo soma tenaaa Sent using Jamii Forums mobile app
  5. S

    MIMBA: Wanafunzi wa chuo wanazidi kutoa mimba

    Tunaendelea kusubiri Sent using Jamii Forums mobile app
  6. S

    MIMBA: Wanafunzi wa chuo wanazidi kutoa mimba

    Watakura walichopanda Sent using Jamii Forums mobile app
  7. S

    MIMBA: Wanafunzi wa chuo wanazidi kutoa mimba

    Hali inatisha kwa hiki kizazi chetu na kinachoendelea kwakweli hawa vijana wa chuo wanatoa mimba sana. Naona kuna kila sababu ya kuhakikisha elimu inatolewa kwa vijana wa chuo kuanzia mwaka wa kwanza mpaka walio mwisho wa masomo (kuanzia cheti, diploma,degree). Masters sitaki kuwaongelea sana...
  8. S

    Vijana wengi wanakosa kazi kutokana na kutokuwa au kutunza contacts zao

    Hawa vijana wetu wa siku hizi wana mambo mengi sijui wakizeeka watakuaje? Sent using Jamii Forums mobile app
  9. S

    Trump kakurupuka. Na wamerekani wako njia panda

    Iran hana uwezo wa kumpiga marekani kivyovyote,zaidi ya kushambulia base za marekani zilizo mzunguka. Lakini hio sio sababu ya yeye kusita kulipiza kisasi kwa sababu nyuma yake kuna nchi tatu muhimu zinazo mpa kiburi iran 1.urusi2. China. 3. North korea akiliamsha kaamsha hao watu. Marekani...
  10. S

    Harmonize - Hainistui (Official Audio)

    Yuko moto toka kawaona ni wepesi [emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  11. S

    Nilichobaini umri unavozidi kwenda ndo utamu wa k unaongezeka

    Michezo ya amber rutty[emoji119] hapana chezea. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. S

    Huenda 2020 tukawa hatuna chama kikuu cha Upinzani wala Kiongozi wa Upinzani Bungeni ( KUB)

    Bado CDM itaendelea na watakuwepo walijisalimisha kwa maridhiano. Sent using Jamii Forums mobile app
  13. S

    Poleni sana mliomwaga damu kwa ajili ya CHADEMA, ukweli mmeuona!

    Nanukuu"mimi nipo kwa ajili ya ccm" haya ni maneno ya sumaye ikulu hlf leo apewe uenyekiti hivi huyu mzee anajisahau hivyo.
  14. S

    Ebitoke amletea fujo Yusuph Mlela kwenye mkutano, mabaunsa wamdhibiti

    Kwani mlela alimtoa bikra mambo mengine ni ufala wa hali ya juu.
Top Bottom