Recent content by Shybu Hamadi

  1. S

    JamiiForums Tanzania Walokole mnaoimba usiku mnene Mungu aliwaambia kuwa Yeye hapendi usingizi?

    Nenda muhimbili hospitali mida ya usiku uone hao unaowatetea wanavyopiga ngoma utadhani wapo bar ,bila kujali km kuna wagonjwa.
  2. S

    JamiiForums Tanzania Faizafoxy Mwanamke wa shoka, ubishe usibishe

    Sijaona km foxy jf
  3. S

    JamiiForums Tanzania Natambulisha Live Online Tv kwenu

    Kwenye PC vipi mkuu?
  4. S

    JamiiForums Tanzania Mgombea wa Uholanzi aahidi kufunga misikiti na kuwazuia Waislamu

    Antibaraka je?
  5. S

    JamiiForums Tanzania Mgombea wa Uholanzi aahidi kufunga misikiti na kuwazuia Waislamu

    [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji2] [emoji2] [emoji2] mwendo bakora
Back
Top Bottom