kila mwanasiasa anatumia maneno ya nyerere. mfano nyerere alisema anae ng'ang'ania kwenda ikulu huyo tumwogope kama ukoma. lowassa sipingani na yeye kuja chadema ila ninawasiwasi mmoja kwanini asingekuja akawa mwanachama wa kawaida au akagombea ubunge alafu mwaka unaofuata wa uchaguzi ndio...
nafikiri nawewe ndio walewale. kama yeye ni mchungaji kwanini awe mwanasiasa? hii ndio sababu anaongea mambo yanayo leta utata. hata biblia inasema yakaisali mwachie kaisali. yeye achane na siasa ahubiri injiri. unataka niambia chadema hakuna mkosefu au mwenye dhambi? yy amesema ukiingia chadema...
jamani ninashida moja nimedownload whatspp plus ila niki install ina kubali ila ikifika wakat wa kujaza detail inaniandikia your phone time is inacurate reset and try again sasa ni fanyeje
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.