Biashara, Uchumi na Ujasiriamali
Nnataka kukopa kwenye benki ya kilimo ADB naomba wanaojua wanipe ushauri nifanyaje...
TSemlingwa
S3 minutes ago
TNone E
UNWATCH
•••
S
Semlingwa
New Member
3 minutes ago
#1
Ndugu zangu humu jf nnajua humu kuna watu wa aina tofauti maboss wa mawizara na...
Ndugu zangu humu jf nnajua humu kuna watu wa aina tofauti maboss wa mawizara na mabenk naomba muongozo wenu Mimi nikijana nimemaliza chuo tangu 2011,kwa kweli tangu nimemaliza chuo sijawahi kupata kazi ya maana ya kuweza kuniwezesha kujitegemea maana kama mnavyojua kazi za mauzo mtaani vitu vya...
Watoto mliyotengenezewa maisha na wazazi wenu mna maneno sana mmemaliza chuo baba kakushika mkono sasa hv upo wizarani hila kuna mtu family nzima yeye ndio kasoma hakuna mtu hta mmoja aliyekuwa kwenye system anaeweza kumshika mkono kafanya interview mpaka kasahau idadi,hakuna mtu anayependa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.