Huna adabu. Nan katangaza humu makalio yanawasha akijisaidia..
Kila mtu anakunya na hasemi. Unakuja kutangaza makalio yanawasha unataka tuseme nn yaani kalio linawasha na huna msaada unatangaza nn kama sio ushoga
Sisi watanzania tuna kula vyakula hadi vya juzi makuku yanalala kwa wauza chips siku saba tunakula na hayatokei hayo atokee mtu mmoja ale kitu halafu alete thread anawashwa makalio yeye tuu anataka nn yaan makalio yawashe utangaze
Ukioenda kimboka warangi wamejaa, kwasokoto wapo warangi wengi, tandika usiku warangi ni wengi sana pita riverside kuanzia dararani noma, chako ni chako warangi ni wengi yaani zinabondwa nyama tu
Nilienda shule kupata maarifa tu ..kujibu maswali kama haya hapana hakuna kupimo kinachoweza kuhesabu punje kitaalamu ila particles tunazipima kwa Kg ,sukari,Michele,cement,mchanga nk. unasafari ndefu sana ya mafanikio wewe
Hakuna usanii imani yako ndogo sana huwezi anzisha wazo uwe CEo bila kuwa na vibali cheti cha maarifa utapewa tu hata na TRA msee..nge kweli na bado wakija kukagua watakudai cheti cha biashara
Ingekuwa kila mtu anachowaza ndio anachofanua basi ingekuwa nchi ya ajabu sasa hivi huwezi hata...
Elimu ya darasani inakupa maarifa ya kupambana na maisha ndio maana China wanakufundisha maarifa ya kutengeneza simu. Na unapewa cheti
Cheti sio maisha mazuri cheti kinaweza kukupa nafasi sehemu mfano cheti cha nfanyabiashara na ukafanya shughuli zako rasmi. Msee...ng..e kweli una mawazo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.