Sasa shida zote hizo za kuficha mali, wosia, kunyanyasa watoto post-break up, n.k. za nini wakati una simple option ya kutokuoa!!?
Kwanini uanzishe vita ambayo unajua hauwezi kushinda? Haya mkuu, kupanga ni kuchagua.
Kila la kheri kwako.
Usaliti ni usaliti tu haijalishi unajua au haujui.
Ukioa jua kuna siku isiyokuwa na jina utagundua umesalitiwa na utakuwa na options mbili:
Usamehe udhihirishe udhaifu wa kiwango cha juu ambacho umetumia maisha yako yote kuupinga
Muachane ili muda, hisia, rasilimali, pengine watoto, n.k...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.