Recent content by salkam bous

  1. S

    JamiiForums Tanzania Vijana mmeamua kabisa kujiua wenyewe

    Ana siasa huyo anazunguka watu wa ibada pamoja na walevi eti anasema "wachungaji ombeni mpka watu waache ulevii na nyie kunyweni mpaka mmoja ashindwe hii ndo maana ya siasa ni kuingea shit ili kupata mwanya wa kujitetea baadae
  2. S

    JamiiForums Tanzania KUNA KITU KIKUBWA NIMEKIONA KWENYE NYIMBO(VIDEO) ZAMANI KUHUSU HAWA WANAWAKE

    Hauzami kwenye social media mkuu
  3. S

    JamiiForums Tanzania KUNA KITU KIKUBWA NIMEKIONA KWENYE NYIMBO(VIDEO) ZAMANI KUHUSU HAWA WANAWAKE

    Tufanyie na za miaka hii mkuu watu waelewe mazima
  4. S

    JamiiForums Tanzania Jinsi Dar Es Salaam inavyoleta Huzuni Moyoni mwangu

    Wewe endelea kupambana kivyako kama mafanikio uanayapata kidogokidogo shukuru mungu maana wengine wapo dar ila umewazidi ukisimamia kwenye hustle zako utafikia pakubwa sana na muwazidi usiuzunike sana wengine nyuma ya mafanikio yao kuna haramu na halari lakini pia kumbuka walpambania malengo...
  5. S

    JamiiForums Tanzania Mke wangu, Nimekuchoka!

    Duuuuh
  6. S

    JamiiForums Tanzania KUNA KITU KIKUBWA NIMEKIONA KWENYE NYIMBO(VIDEO) ZAMANI KUHUSU HAWA WANAWAKE

    Habari za asubuhi wakuu natumaini ni wazima wa afya kabsa mimi pia namshukuru mungu kwa kuamka salama kuna. Kitu nilikuwa nafanya uchunguzi kuhusu ushawishi wa wanawake kwa wanaume wa sasa. Ishu ambayo inapelekea kuongezeka kwa promiscuity,golddiggers, na hata cheating.nilikuwa nafanya utafiti...
  7. S

    JamiiForums Tanzania Tunataka helaaaaaaaaaa 😆 🤣

    So nikiwa consumer napataje bidhaa?
  8. S

    JamiiForums Tanzania New comer ndani ya JF

    Mimi ni me
  9. S

    JamiiForums Tanzania Mhmmmmmmm

    Yan mchezo unaomba kwenye simu!!!!
  10. S

    JamiiForums Tanzania New comer ndani ya JF

    Mkuu sijafaham kwani wewe haushawishi wengine?
Back
Top Bottom