Ndugu wan JF nilisoma hapa mtandaoni kuhusu kuanzishwa kwa idara hiyo pale muhimbili nikavutiwa sana.Nilienda pale jana tar 30 kuulizia nikaambiwa ipo na inafanyika siku ya jmosi tu.
Baada ya kupata packages zao amabazo ni sh 188000 kwa wanaume na 193000 Kwa wanawake.Leo asubuhi saa mbili...
Nilipanda Dar express kutoka moshi jpili tar 21 oct 2012 gari namba T640 tuliondoka ms saa 2.30 asbh tulifika Dar saa 2.30 usiku tuliharibikiwa kisangara gari ikatengenezwa njiani tulikuta nyingine mbili zimekufa ikabidi tuwachukue abiria baadhi.hiyo tunaambiwa ilitoka ms saa 1.30 asbh .Kweli ni...
Niwakati sasa vyombo vya usalama viamke na kufanya kazi zao ipasavyo.Wakati wa utawala wa awamu ya kwanza usalama walipambana ipasavyo na yeyote yule aliyejaribu kutumia dini kuleta mfarakano kwenye jamii.Hatuelewi yale mafunzo waliyokuwa wanapatiwa wana usalama wakati ule yamebadilishwa na...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.