Recent content by Saimony

  1. S

    JamiiForums Tanzania Dhana ya wazee wetu wa zamani kubadili majina ya wake zao kufuata koo zao mara tu wanapowaoa kwanini sasa imekuwa ngumu?

    Ukishaona mwanamke anabishana na wewe hadi anakukomalia sitaki hasa kwenye jambo ambalo halidhalilishi utu na thamani yake, dah shtuka sana. Mwanamke lazima aheshimu na kama ana hoja yake anaiwasilisha kwa hekima ila mabishano hapana. Huwa hizo entertainment sizipi kipaumbele. Kauli ya mwisho ni...
  2. S

    JamiiForums Tanzania Dhana ya wazee wetu wa zamani kubadili majina ya wake zao kufuata koo zao mara tu wanapowaoa kwanini sasa imekuwa ngumu?

    Mwanamke kutumia majina yako kuna heshima yake. Turejelee kidogo mambo kadhaa, mwanamke akiwa anafanyiwa sendoff huwa anaambiwaje na wazee wako wanapo mpokea wanasemaje? Hapo tumeelewana sasa. Unajua kuna vitu wala sio vya kuanza kujadiliana sana. Vipo automatic (angalia wanawake mashughuri au...
  3. S

    JamiiForums Tanzania Mwabukusi ameacha kuwa kiongozi wa TSL, anafanya kazi ya uanaharakati

    Unajua uwe unafuatilia mambo kidogo kabla hujasema kitu. Ningekuuliza mwanaharakati ni nani ungezunguka zunguka nimekusaidia na maana ya mwanaharakati kabisa. ili baadae ukiona wanakuwa wakali ujue wanapambania nini kuhusu hatma ya watanzania.
  4. S

    JamiiForums Tanzania Makosa 7 ya kawaida kwenye CCTV na PoE Switch – na Jinsi ya kuyaepuka

    Asante kwa elimu. Na bookmark kwa future use
  5. S

    JamiiForums Tanzania Jinsi ya Kununua Blenda Halisi, Epuka Feki

    Asante kwa elimu
  6. S

    JamiiForums Tanzania Nawezaje kubadili jina Kwenye micro tik router ingawa user name na password nimesahau?

    Kuna reset button. angalia kweye hiyo mikrotik kuna sehemu kuna kashimo kadogo ambachi utatumia ile pin ya kuwekea line kubonyeza. ila hakikisha ukiwa unabonyeza uwe umekitoa kwenye umeme, ukiwa umebonyeza na hicho kipini, kichomeke kwenye umeme ukiwa umeshikilia bado, hakikisha kime flash hizoo...
  7. S

    JamiiForums Tanzania Tutalalamika mpaka lini?

    Mvumilivu akichoka anakuwa na roho ya kinyama sana na hajali lolote litakalotokea mbele yake. watanzania wakichoka kuvumilia watawala watatamani kukimbia nchi
  8. S

    JamiiForums Tanzania Tutalalamika mpaka lini?

    Nakumbuka sana na kinaniuma sana. Ila kile ndio option iliyobaki hawawezi kuua nchi nzima.
  9. S

    JamiiForums Tanzania Tutalalamika mpaka lini?

    Hakuna mungu anakuja kukusaidia kwenye hili, kwani mmeanza kuomba leo mbona hajibu, hao watumishi wenyewe ndio wako meza moja na watawala mtafanya nini sasa. Bila wananchi wenyewe kuamua hamna kitu kitabadilika.
  10. S

    JamiiForums Tanzania Tutalalamika mpaka lini?

    Hii nchi ukiongea utapotezwa au kuuwawa. Ukijidai muongeaji sana unapewa kesi isiyo na dhamana ili unyamaze Ukikosoa watawala wanaweza kutoa maamuzi juu yako bila kujali sheria kilichobaki ni wananchi kutumia haki yao kuandamana kwa nguvu maana kuvumilia huku kukifika mwisho ndio mwanzo wa...
  11. S

    JamiiForums Tanzania Ndani ya CCM hakuna aliye salama, mnajidanganya na kujikomba/ uchawa. Kuna siku utafikiwa

    Wote watafikiwa. Ni juzi tu sababu ya waandamani kuuwawa nchini madagaska, raisi wa seneti madagaska ameenda jela na anatakiwa kufanya kazi ngumu miaka 10. Kwahiyo tuendelee kusubiria tu ni swala la muda
  12. S

    JamiiForums Tanzania Nikiona mtu kama Bashite ni Waziri halafu Lissu yuko jela, ni mfano mwingine kwa Waafrika hawajitambui

    Viongozi wa nchi za africa wanataka watu wanaofuata wanayotaa ukishaanza kuonyesha una akili kubwa tu unapigwa chini na kuanza kufanyiwa visa kadhaaa wa kadhaa ikizidi sasa wana kuua ili usiwazibie riziki au njia zao. Wanataka kila mtu aseme ndio mkuu, ukianza kujaji tu kwanini hivi kwanini vile...
Back
Top Bottom