Recent content by ruvuruvu

  1. R

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu: Ndugu zangu popote Tanzania na nje ya Tanzania, nawapa salamu za upendo na furaha kubwa

    Huo utata ulipaswa kutatuliwa na police
  2. R

    JamiiForums Tanzania PICHA: Meli yenye tani 7,250 za reli kwa ajili ya ujenzi wa Reli ya Kisasa (SGR) ikishushwa Bandarini Dar

    Maendeleo hayana chama mkuu, mama Tz kwanza.
  3. R

    JamiiForums Tanzania Rais kutembelea baadhi ya mikoa zaidi ya mara 3 huku mingine hajawahi kwenda, iko sawa hii?

    Kuhusu teuzi nyingi kutoka kanda fulani, Mimi naona ni sawa tu. Huko nyuma tumeshuhudia baadhi ya kanda zikitoa mawaziri wakuu zaidi ya wanne, huku kanda nyingine hakuna siyo tu waziri mkuu Bali hata N / waziri. Sasa ni Kutesa kwa zamu!! Sent using Jamii Forums mobile app
  4. R

    JamiiForums Tanzania Tutamuelewa Tundu Lissu muda mchache ujao

    Tatizo mawaziri tulionao wanafanya kazi huku wakimwogopa raising. Hivi waziri was sheria ambaye no prof nguli wa sheria,anashinwaje kumshauri bwana raisi na kumweleza athari hasi zinazoweza kutokea,ikiwa jambo fulani LA kisheria likiwa mishandled!!!? Hawaoni kuwa kwakushindwa kutoa ushauri wao...
  5. R

    JamiiForums Tanzania Wazanzibari kuwasilisha petition UN

    Wanapoteza muda Sent using Jamii Forums mobile app
  6. R

    JamiiForums Tanzania Naibu Waziri Kadege: Kifo cha mwanafunzi aliyeuliwa na mwalimu ni mapenzi ya Mungu

    Kweli yuko sawa,naunga mkono hoja Sent using Jamii Forums mobile app
  7. R

    JamiiForums Tanzania Tanzania na Kenya zavutana kuhusu Mto Mara

    Waziri awe mtulivu,mbona cc tunajenga kwenye mbuga ya selous,Stiegles gorge. Acha watu wafaidi na rasilimali zao!?? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. R

    JamiiForums Tanzania NSSF inachosha, kumbe fao la kujitoa halipo tena mbona mnatusumbua

    Tuwalaumu na wabunge,walituangusha walipopitisha hiyo shera Sent using Jamii Forums mobile app
  9. R

    JamiiForums Tanzania NSSF inachosha, kumbe fao la kujitoa halipo tena mbona mnatusumbua

    Imetungwa na kupotishwa kimkakati,kwamba nssf iweze kuwekeza kwenye vipaumbele vya serikali mf.ujenzi wa viwanda,mirad ya stieglers gorge nk. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. R

    JamiiForums Tanzania NSSF inachosha, kumbe fao la kujitoa halipo tena mbona mnatusumbua

    Law vs low,over Sent using Jamii Forums mobile app
  11. R

    JamiiForums Tanzania NSSF inachosha, kumbe fao la kujitoa halipo tena mbona mnatusumbua

    Ilivyo ni kwamba kwa wale woote waliofungua madai kuanzia April 2018 imeamriwa wasishughulikiwe kwanza mpaka baadae. Wanaofikiria kufungua sasa watakuwa treated with accordance to the new low(ie FAO LA kukosa ajira). Thanks God Mimi nimezivuta last month. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. R

    JamiiForums Tanzania Israel inajiandaa kuvishambulia vituo vya nyuklia vya Iran?

    Mtoa mada atakuwa na mahaba na maayatullah,sasa Irani na waarab wote kama wanauwezo so wangeifuta Israel kwenye USO wa dunia,wanasubiri nini? Jamaa kula kukicha wanawatandika wapalestina ,mbona mi-ayatolla inaficha midevu tu huko iliko? Shame upon them!!! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. R

    JamiiForums Tanzania Serikali yatangaza kurudisha vituo vya Tv vya ndani kwenye ving'amuzi

    Mimi naenjoy kivyangu vyangu,kweli ugumu wa maisha unamfanya MTU azidi kuwa mbunifu. Channels zote sasa nimezinasa Sent using Jamii Forums mobile app
  14. R

    JamiiForums Tanzania Millard Ayo anawajaza hofu Watanzania; anawaambia mafuta ya nazi ni sumu wakati hii ni kazi ya Serikali kuthibitisha

    Tatizo letu wataz tunataraji umauti utokee muda huo huo ndo tuamini,inawezekana wapwani wengi wamekufa muda mrefu tu,sasa kwakuwa cc so watu wa kufanya tafiti basi in vigumu kufahamu wangapi wamekufa. Kwasasa si vizuri kukanusha au kukubali moja kwa moja Sent using Jamii Forums mobile app
  15. R

    JamiiForums Tanzania Mkurugenzi wa fedha na mpango hospitali ya Rufaa Bugando, mtawa Suzan Bathlomeo ajirusha Ghorofani na kufariki

    Angeomba msamaha,kanisa lingemsamehe. Mbona mapadri wanaotuhumiwa kudhalilisha watoto kingono Papa kawasamehe!!!!? Teh teh the! Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom