Recent content by Ringtone

  1. R

    Utafiti "ma dis-minder" wana IQ ndogo sana!

    Maarifa na uwelewa wa vitu au mambo mengi hukupa nafasi ya kudfanya maamuzi sahii.
  2. R

    Uozo wa bodi ya wakurugenzi wa bima ya afya (NHIF)

    matunda ya kuigwa ya utawala wa maccm.
  3. R

    Marais na Viongozi wa nchi wataendelea kuriport VATICAN kwa papa

    Kwa matusi haya I DESERVE TO BE YOUR NEW GOD THE OLD ONE IS FAKE.
  4. R

    Mnaojipendekeza kwa waisrael hasa wanyarwanda israel haiwatambui

    serikali ya iran ndio iwachukue sasa iwape hifadhi.
  5. R

    Zanzibar (Unguja mjini) Mji mchafu kuliko yote Tanzania

    na jambo la kuvutia hakuna makapi ya waarabu.
  6. R

    Zanzibar (Unguja mjini) Mji mchafu kuliko yote Tanzania

    ukijisaidia sebulen kwa sababu huna choo utakuwa ni usafi,?
  7. R

    Zanzibar (Unguja mjini) Mji mchafu kuliko yote Tanzania

    Hivi ule mpango wa kuungana na dubai.umeishia wapi?nasikia kutakuwa na chai maharage za chin kwa chini.
  8. R

    Zanzibar wanawake wanavyoteswa na waume zao

    kuna mungu wa sheria za mwilini bila kujali matendo na Mungu wa matendo mema.wa kwanza shetan wa pili Mungu wa miungu yote.Hapa ndipo ninapo sema shetan wako ndio Mungu wangu.Endelea kukataa
  9. R

    Wanafunzi 11 wa chuo kikuu cha Mwenge-Moshi wamesimamishwa Masomo kwa sababu za kiimani!

    kama umejibu kishabiki basi na uendelee !kama ndicho unacho amini hakika utakuwa mpumba.vu wa kwanza duniani.
  10. R

    Wanafunzi 11 wa chuo kikuu cha Mwenge-Moshi wamesimamishwa Masomo kwa sababu za kiimani!

    wasabato wakasome ktk vyuo vyao sijui (hata kama vipo).wakishamaliza wakafanye kazi ktk mashirika ya wasabato.kama umejiajiri wahudumie wasabato.
  11. R

    matangazo ya voda kwenye tv

    ktk matangazo,tigo wanaongoza ktk ubunifu.Tigo wanatumia specialized agents.voda wanatumia marketing dept yao full uchaga.
  12. R

    Dada zetu mnaboa kutuonyesha miraba ya nguo zenu za ndani

    Competition ni kali kwao na hivi tena kuna kaka zao wanadai haki ya kuolewa.wasipo jichanganya na kujitangaza wanaozea kwao.
  13. R

    Ushoga: Wamiliki wa Facebook na Instagram waifungia Uganda!

    halafu wewe shoga nakutafuta sana.nikikuona tu ni moto kama tunavyochoma moto vibaka.nasema hata wazungu wakituwekea masharti sis bado tunaendeleza harakati za "moto"
  14. R

    Udhalilishaji: Video ya PNC akimuomba msamaha Ostaz Juma na Musoma

    Na sasa iwe uthibitisho kwa wasanii na mashabiki kwamba kipaji bila elimu bongo ni unsecured business.Ndio utapiga pesa kwa muda na mara zote wewe sio mwamuzi,ni wengine.Kipaji chako wamiliki wengine.kuwepo kwa njia mjabadala (elimu) kunakufanya ujimiliki mwenyewe. KWA WALIOKARIBU NA HUYO JUMA...
  15. R

    Ushoga Duniani, Obama ni Msemaji tu

    ukifuatilia sana ushoga jinsi ulivyo anza USA chanzo chake ni single parents.Kwetu hapa Tanzania ndio fashen sasa hivi chunguza malezi ya hao watoto na wale walioko ktk ndoa. UZAO WANGU NA WA WATOTO WANGU KAMWE HAWA TAKUWA SEHEMU YA LAANA HII. Amen
Top Bottom