Recent content by Richmoto Kushmoto

  1. Richmoto Kushmoto

    Chunusi zinasumbua sana msaada wenu wakuu

    Yes kwa kiasi flan nimepata mwanga
  2. Richmoto Kushmoto

    Anga la washenzi na Joana anaona kitu usiku

    simulizi tamu sana hii
  3. Richmoto Kushmoto

    Without Remorse: Hii movie ni hatari iliyojaa balaa zito

    Without Rumorse Kikosi cha wanajeshi kikiongozwa Liutenat commander wa kike wakiwa kwenye mission Huko Alleppo - Syria wakishirikiana na kwaajili kwa kumuokoa agent wa CIA anayedaiwa kushikiriwa na serikali ya syria baada ya mission kumalizika na kumpata mtu wao Lakini Mwanajeshi senior...
  4. Richmoto Kushmoto

    Coming 2 America 2

    Sijajua nahisi ni maswala ya kiafrica ile muvi ipo kiafrica sana nazani ww mwenye umeona hilo ndo maana mule wamejaa black america na african na mondi angekuwepo angetisha
  5. Richmoto Kushmoto

    Coming 2 America Inaondoa stress zangu zote

    Hatari na nusu tena ile scene wanamuintroduce princes bopoto kwa kwa mtoto wa king akeem na yule alavyokamata maiki sijui sauti ya nani ile et whooo whoo 🤣🤣🤣🤣
  6. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Hamna mzee hiyo post ya mtu mwingine kwa siku nakura mara matatu either mara nne
  7. Richmoto Kushmoto

    Coming 2 America Inaondoa stress zangu zote

    Katika Comedian movie zangu kwa mwaka huu ni Coming 2 America imejaa vituko mno yaani nikitazama nafurahi mda wote inaondoa stress kwa kweli ukiachana na mitungi. Nilipenda Wesley Snipes alivyocheza character ya general izziiiiiiiii na vile anavyoongea kwa pozi na hizo stunt zake yeye na hao...
  8. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Haka kk hata mimi ningezid hiyo maana kila day ni ugali nyama wali nyama dagaa asubuh supu chapat sometime mihogo ko sijajua kama mwili ndo mgumu kujaa au huu urefu wa futi 6 kasoro
  9. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787] sina roho mbaya mzee baba nataka kujaza body tu yaani napenda kubeba vyuma na najua kubeba vyuma
  10. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Bei gan hii
  11. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Doh tatizo mikono membamba mzee yaan kuanzia kwenye kiwiliwili fresh ila paja nimejitaidi kulikata balaa
  12. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Kama huna cha kushauri ni heri uvunge tu
  13. Richmoto Kushmoto

    Chunusi zinasumbua sana msaada wenu wakuu

    Takriban miezi 6 hiv
  14. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Hela ninazo mbona [emoji41]
  15. Richmoto Kushmoto

    Nataka kujaza body nitumie powder ipo inanifaa

    Habari za jion wakuu nataka kuongeza uzito kidogo na mwili maana ni mwembamba sana tena upande wa mikono nina kilo 65 msaada wenu supploment ipi nzuri kwa kuongeza body maana kama msosi napiga sana lakini wapi. Msaada wenu hapo wakuu.
Top Bottom