Recent content by Rich Pol

  1. Rich Pol

    Taarifa: Rais Samia Arejea Jijini Dodoma leo Agosti 08, 2021

    Marehemu angekuwa hai hiyo bombadia angeipokelea Dodoma
  2. Rich Pol

    Taarifa: Rais Samia Arejea Jijini Dodoma leo Agosti 08, 2021

    Hata uzinduzi wa chanjo ulipaswa ufanyike Dodoma ambako ndiyo makao makuu ya nchi, pia serikali yote ipo kule
  3. Rich Pol

    Watanzania waanza kununua petroli na dizeli nchini Zambia

    Mafuta ya Zambia yalipiwe kodi Tanzania wewe una upeo wowote kweli?
  4. Rich Pol

    Watanzania waanza kununua petroli na dizeli nchini Zambia

    Zambia yote mafuta yao ni bei moja nchi nzima hazipishani ni sheria, Petrol Kwacha 17.56 ( 1,756 T/ shs) Diesel Kwacha 15,42 (1,542 T/ shs) So magari yote ya binafsi including buses yaliyo karibu na border y anaingia Zambia kujaza mafuta, ila yakipungua foreigners car hawauziwi, ni Zambian...
  5. Rich Pol

    Shemeji kaniomba aje kulala nyumbani kwangu

    Mtoa uzi kuna demu anamtaka humu.
  6. Rich Pol

    Hyundai rotem has won a bid to supply an electric train in Tanzania # source the citizen news

    Kwanza Kenya hawana electrical train, wana SGR ya diesel engine ambayo speed yake ni 120km/h na wamepigwa na wachina, cost ni kubwa kuliko SGR ya Tz
  7. Rich Pol

    Yanga yaingia mkataba wa Tsh Bilioni 34.8 na Azam Media

    Usifanye mchezo na 20 billion brother unaweza kununua bank
  8. Rich Pol

    Wachezaji Waliopata Kuharibikiwa Wakiwa Simba SC

    Ramashani shizya Kuchuya
  9. Rich Pol

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Story zenu huwa hazifiki mwisho
  10. Rich Pol

    Simba hatarini kupokonywa kombe; TFF kufungiwa na FIFA kwa sababu ya Yanga

    Kikubwa bi Pre March meeting ilifanyika asubuhi na kila timu ikawasilisha list ya wachezaji, na waamuzi wakatambushwa, kawaida ikifanyika pre March basi mchezo upo
  11. Rich Pol

    Simba hatarini kupokonywa kombe; TFF kufungiwa na FIFA kwa sababu ya Yanga

    Mechi inaweza kuahirishwa au kusohezwa mbele chini ya masaa 24 kama tu ■ Kuna tishio la kigaidi au bomu uwanjani ■ Hali ya hewa kutoruhusu mchezo kuchezwa. ■ Majanga ya ya kidunia kama tetemeko la ardhi au kimbunga kikali. Lakini siyo nje ya hapo
  12. Rich Pol

    Simba hatarini kupokonywa kombe; TFF kufungiwa na FIFA kwa sababu ya Yanga

    Sheria inasema muda wa mchezo ukikaribia ingiza timu uwanjani, na baada ya muda wa mchezo kufika subiria nusu saa uwanjani kama.timu haijaingia uwanjani ondoa timu uwanjani na inahesabika mpinzani hajafika mchezoni, Yanga waliondoa timu saa 17:30 hapo Simba anahesabika amekimbia mechi.
  13. Rich Pol

    Simba hatarini kupokonywa kombe; TFF kufungiwa na FIFA kwa sababu ya Yanga

    Kwanza kabisa kanuni inasema muda wa kubadilisha muda wa kuanza.mchezo atleast ile masaa 24, na body ya ligi ilibadilisha muda kutoka saa 11 jioni mpaka saa moja nje ya wakati yaani saa nane mchana ndiyo wakabadilisha mechi, inamaana masaa 3 tu na kanuni inasema.kiwangu kifupi ni masaa 24...
Top Bottom