Yaelekea wewe umezoea kutoa matusi badala ya kujadili. Mwenzio huyo kila anapokwenda anaacha hasara. Fikra ni madeni kiasi gani atawaachia wavuja jasho halimithiliki!
Masikini Mramba na Yona walionewa sasa ndio tunaingia mchezoni! Hadi 2020 kinga zitakuwa zimeondolewa na hapo wewe wa kudadavua...
naomba nisaidiwe!!!
Nimekuwa nikichangia mawazo katika mijadala lakini baada ya kutuma siwezi kuisoma tena thread yangu! Kinachoonekana ni jina langu tu na (#5). Natafuta wee hadi mbs zinakatika bila kujisoma na kuwasoma wenzangu. Wakati mwingine linaletwa giza tu!
Vietnam hawakuanza vita kwa bunduki bali maneno! Kuna watu wameichoka hali iliyopo! Hakika Watanzania wanaelewa nini kinatokea kwa CUF. Nani wana mikono mirefu ndani ya kadhia hii. Si wapumbavu kama ilivyowahi kutamkwa. Vitu hivi vidogo vidogo vinajenga chuki ndani ya jamii! Watanzania wanaelewa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.