Recent content by puuuu

  1. P

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wangu anataka tufanye mapenzi mara moja tu kwa mwezi

    Hayo mapenzi au mShahara.
  2. P

    JamiiForums Tanzania Msaada: Nimetuma video za ngono kwenye group la WhatsApp la familia

    Hahahaaa jamani mnachekesha humuu..
  3. P

    JamiiForums Tanzania Orodha ya mabasi mabovu nchini ambayo hushauriwi kuyapanda

    Humu wataandika washindani wao
  4. P

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kweli kwamba wanaume wengi wanapenda wanawake weupe?

    Kuna watu humu..ukweli wanao mioyoni mwaoo...
  5. P

    JamiiForums Tanzania Chagua kimoja hapo.

    Mimi kitololi ndio mpango mzima ...kula muhumu
  6. P

    JamiiForums Tanzania Unakumbuka Utundu gani....

    Natamani nikuone live.. Ha ha hassss
  7. P

    JamiiForums Tanzania Mmmh! dada zangu sio kwa mapenzi haya! huyu mwenzenu mpaka nimemkimbia

    Ha ba aha aha aaaa
  8. P

    JamiiForums Tanzania Ufupi wangu unanikosesha amani sana kama mwanaume

    Mshukuru MUNGU KWA UUMBAJI.. .. Unavitu special warefu hawana ..
  9. P

    JamiiForums Tanzania Ni filamu gani uliyowahi kuiangalia na ukaikubali kwa asilimia zaidi ya 90?

    Apocalypto. ... Ile haipoi mwanzo mwisho
  10. P

    JamiiForums Tanzania Msaada: Nimeulizwa swali na mke wangu nimeshindwa kulijibu

    [emoji23][emoji23][emoji23]
  11. P

    JamiiForums Tanzania Huwa naonaga hawa wa disign hii sio watamu.

    [emoji2][emoji2]
  12. P

    JamiiForums Tanzania Huwa naonaga hawa wa disign hii sio watamu.

    Hiyo usipoweza kupambana nayo.. Ukija kuoa na mkeo akazaa inaweza ikakutesa pia
Back
Top Bottom