Unakumbuka Utundu gani....

Unakumbuka Utundu gani....

nilikuwa mpiga kelele shule nzima kiasi kwamba nikienda madarasa mengine tofauti na letu nafukuzwa kichizi

mungu ni mwema si mpiga kelele tena[emoji4]
Kama nakuona vile jinsi unavyopiga kelele hadi unawasonya wenzio[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Nakumbuka ile wakat wa kupeleka sanaa nilipeleka ubao tu yaani kipisi cha Mbao nilikitoa kwenye kiti home,nakumbuka ilikua darasa la tatu,mwalimu akaniuliza hii nini,nikamwambia Mbao
Umetengeneza wewe nikasema ndio,wenzangu walicheka sana nikapewa marks 15 zikanifelisha sikuwa wa kwanza while masomo yooote nilichezea 98+
 
Siku niliyo andika kibarua kifupi cha mapenzi, kwa mrembo mpya alie hamia shule kwa kutumia karatasi ya big G na kukiweka kwenye beg lake.
Kikashikwa na mama ake, “that feeling” unapo kuwa umehisiwa wewe ndie umeandika kile kibarua ukaguzi wa miandiko ukaanza, kwakuwa mimi ni mwana intelijensia wa kuzaliwa, hawakuweza kunishika kwani mwandiko nilio andika kwenye kibarua haufanani na wadaftari.

Basi hadi leo nikikaa na jamaa zangu tukikumbushiana tunacheka sana.

Ujinga mwingine tulikuwa tukishindana kudindisha mkuyenge alafu mmoja anaubinya ukishindwa kuvumilia umeshindwa.
Daaah!! Kumbe mpo humu....
 
Tulikua chama kuu watu watatu.. Kupiga kelele darasa zima tunaongoza, sasa alikuwepo monitor wetu mkubwa mkubwa hivi.. Anacharaza bakora over ticha.. Ikafika hatua mwl akija anaita majina yetu kwanza ndipo anachukuamajina ya wapiga kelele... Pia nilikua mtaalam wa kukimbizana kwenye madawati... Kuna siku nilikulaga mzinga almanusra nizime... Shule ya msingi raha sana...
 
Nilikuwa mpiga kelele namba moja, sasa siku moja sikuja shuleni, nikasimuliwa na wenzangu kuwa mwalimu alikuwepo darasani anasahihisha madaftari. kukawa na kelele, mwalimu bila kuangalia ni nani anapiga kelele akawa amekariri kuwa ni mimi hivyo akiwa ameinama hivyo hivyo nasikia afoka weeee E... acha kelele (E... ni mimi) na hali siku hiyo sikuja kabisa shule
 
Siku niliyo andika kibarua kifupi cha mapenzi, kwa mrembo mpya alie hamia shule kwa kutumia karatasi ya big G na kukiweka kwenye beg lake.
Kikashikwa na mama ake, “that feeling” unapo kuwa umehisiwa wewe ndie umeandika kile kibarua ukaguzi wa miandiko ukaanza, kwakuwa mimi ni mwana intelijensia wa kuzaliwa, hawakuweza kunishika kwani mwandiko nilio andika kwenye kibarua haufanani na wadaftari.

Basi hadi leo nikikaa na jamaa zangu tukikumbushiana tunacheka sana.

Ujinga mwingine tulikuwa tukishindana kudindisha mkuyenge alafu mmoja anaubinya ukishindwa kuvumilia umeshindwa.
Natamani nikuone live.. Ha ha hassss
 
nilikua mpiga ngumi maarufu shule[arusha-sanawari primary]...yani niko lapili nilikua nawafua hadi la nne,lanne nikawa na weza kuwachapa hata baadhi ya lasaba.kulikua kwenye matukio ya umiseta yakichezwa soweto] bila mimi kuwa kwenye safu ya kwenda wanafunzi hawana raha, nilikuwa na ma braza wakubwa ambao walikua ni ma boxer so ilikua nikitoka shule ni dojo levolosi kucheza ngumi. dah now ni father hata mda wa dojo sina tena kweli muda ni wakati marithawa
 
Mi nakumbuka tulikuwa tunashindana kufuga MA.VU.Z tukiwa shule, basi kuna MUHA mmoja alikuwaga ni balaa, alikuwa akivaa boxer hadi inakuwa imetuna.
 
Kuna mwalimu mmoja wa kike alikua anatuchapa sana , Sasa siku moja akanichapa nikavunga nimepandisha mashetani. Nikaanza kupiga kelele eti waaaai waiiii ninataka nyama. Mwalimu kusikia hivyo alikimbia ofisini, tokea siku hiyo sikuwahi kuchapwa na mwalimu yeyote.
 
nakumbuka nipo standard 5 nilimtokeaga demu moja hivi mwarabu ila sahivi mm kapuku yeye namwona yy kawa video Queen anapost picha na akina asly mara yuko kwenye matangazo ya bidhaa dah sahivi sidhubutu hata kutafuta namba
 
Kuna mwalimu mmoja wa kike alikua anatuchapa sana , Sasa siku moja akanichapa nikavunga nimepandisha mashetani. Nikaanza kupiga kelele eti waaaai waiiii ninataka nyama. Mwalimu kusikia hivyo alikimbia ofisini, tokea siku hiyo sikuwahi kuchapwa na mwalimu yeyote.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] wewe jamaa
 
Mi nakumbuka tulikuwa tunashindana kufuga MA.VU.Z tukiwa shule, basi kuna MUHA mmoja alikuwaga ni balaa, alikuwa akivaa boxer hadi inakuwa imetuna.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Nilikua napiga wenzangu kwenye visogo halafu nainama chini akigeuka haoni mtu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] na akiniona hizo mbio zake miguu insfika kisogoni.
 
Nikiwa shule ya upili, mtu akijifanya mhuni aninyime sukari, coco au siagi. Nilikuwa nangonja aende zake darasani, kisha sanduku lake nalipindua pindua na kulirusha rusha huku na kule kama masta. Baadae akifungua lijisanduku lake hakuwa anajua sukari na coco yake inaishia wapi, nazo lotion na sabuni ya unga zinaanzia wapi. 😀 Ghafla shati zake zote nazo zimegeuka zikawa sawa na vitenge! 😀😀
 
Nilikua napiga wenzangu kwenye visogo halafu nainama chini akigeuka haoni mtu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] na akiniona hizo mbio zake miguu insfika kisogoni.
Baadhi ya wanafunzi walikuwa wananyoa upara, mtu akiona mwenzio ana upara anaweka mate kiganjani halafu anagusa mchanga ukinata kiganjani anaenda kumpiga mwenye upara kichwani
 
Back
Top Bottom