Recent content by Pepombili


  1. Pepombili

    Noti ya shilingi mia tano kubadilishwa kuwa sarafu

    Good news maana ikiwa noti inaonekana kubwa bora ikiwa sarafu itasaidia hata kutowa sadaka
  2. Pepombili

    Benki Azania kutoa huduma kuzingatia kanuni za Kiislam

    Huduma za kibenki zinzofuata sheria za kiisilamu ni nzuri ndugu zangu watanzania maana sisi ni waisilamu na wengine ni wakiristo ambapo dini zote hizi mbili tulizonazo zinakataza kula riba riba ni haramu kwa waisilamu na wakiristo hivyo watanzania tuchangamkie hizo hata na benki ambazo bado...
  3. Pepombili

    Benki Azania kutoa huduma kuzingatia kanuni za Kiislam

    Haya tena waisilamu banki zinazofuata taratibu na imani za kiisilamu ndio hizo zinajimwaga zenyewe tuchangamkieni fursa hio adhimu naomba pia bank nyengine zifuate hio
  4. Pepombili

    Benki Azania kutoa huduma kuzingatia kanuni za Kiislam

    Benki ya Azania imejipanga kuanzisha dirisha la kutoa huduma (Islamic Window) kwa ajili ya kutoa huduma za kibenki zinazofuata kanuni na misingi ya Kiislamu, benki hiyo imetangaza. Taarifa hiyo ilitolewa na Mkurugenzi wa Rasilimali Watu na Utawala wa Benki ya Azania, Bernard Haule, wakati...
  5. Pepombili

    Islamic Banking - NBC yawatoa hofu wananchi kuhusu akaunti ya Kiislamu

    Basi makafiri wakiona hizo islamic banking wanachukia mtakufa na vijiba vyenu vya roho
  6. Pepombili

    Islamic Banking - NBC yawatoa hofu wananchi kuhusu akaunti ya Kiislamu

    Makafiri hawatoaacha chuki zao mbele za Waisilamu wenye dini ya haki songa mbele Islamic Banking na lazima nchi tuisilimishe na hata wakinuna na wanune tu sisi yetu inayeya tena watautangaza uisilamu kwa gharama zao wenyewe sisi tunakula futari tu maana ni wao hao hao makafiri ndio wameanzisha...
  7. Pepombili

    Mawaziri wa Zanzibar wanalipwa kama mawaziri wa Bara?

    Awali ya yote kwanza kabla ya kujadili malipo na mishahara ya mawaziri tunanze na viwango vyao vya elimu bara na visiwani vikoje
  8. Pepombili

    Askari walinda Amani wa JWTZ wauawa Darfur

    Kweli nasikiliza hapa Aljazeera live wamesema wanajeshi waliokufa ni wa Tanzania Confirmed by UN Tanzanian Soldies Died in Darfur
  9. Pepombili

    Polisi Yawaonya Wanaokula Hadharani mwezi wa Ramadhani

    Tena ikiwezekana hii amri uvuke maji mpaka tanganyika na viboko viendelee kuchwapwa mpaka watu wakimaliza mfungo wawe na nidhamu safi sana pemba (mwezi mtukufu hakuna masihara lazima mwenyezi mungu aheshimiwe unakula mwaka mzima kwa nini usiheshimu mwezi 1 tu ebo)
  10. Pepombili

    Polisi Yawaonya Wanaokula Hadharani mwezi wa Ramadhani

    Leo nimeona watu wantiwa bakora
  11. Pepombili

    Polisi Yawaonya Wanaokula Hadharani mwezi wa Ramadhani

    POLISI Mkoa wa Kusini Pemba, limewataka wananchi kuwa na utamaduni wa kuvumiliana kidini na kuheshimu imani za wengine, kwa kuepuka kula hadharani katika mfungo wa mwezi mtukufu wa Ramadhani kwani kufanya hivyo kunaweza kusababisha uvunjifu wa amani miongoni mwa jamii. Jeshi hilo limesema...
  12. Pepombili

    Hili la kuchinja lisitugawe, Linazungumzika

    kwani kuna ubaya gani kila mtu kugawana , mbona nyumba za ibada kila mtu ana yake misikiti kwa waisilamu na makanisa kwa wakiristo, hata kwa sasa tuna halal resturant na haram resturant hakuna shida , tuna mabenki ya kiisilamu na ya kikafiri mbona hilo halipigiwi kelele, nasema hivi hata hili a...
  13. Pepombili

    Mgogoro wa gesi Mtwara funzo kwa Mkoa wa Mara

    kama mmkoa wa mara una waisilamu basi wataweza mapambano ila kama si waisilamu hakuna kitu
  14. Pepombili

    Is it a right time to establish home for the aged in Tanzania?

    Siungi mkono hata kidogo kiachotakiwa ni kila mtu au familia uilazimishwa kulea wazee wake kwa nini tukawatelekeze kwenye majumba yasio na ndugu mbona sisi tulipokuwa wadogo walitulea bila kutupeleka kwenye majumba ya kulelea watoto iweje leo tuwafukuze kwenye majumba yetu nasema hivi kila mtu...
  15. Pepombili

    Kikwete: Watanzania punguzeni kasi ya kuzaliana!

    Kila mtu ana riziki yake ameletwa na mungu duniani ameshamuandalia mazingira ya kuja kuishi amemuekea maji misitu gesi madini na wanyama ili aje kuwatumia kinachotakiwa ni kutokuharibu mazingira