Kazi yao kuigigiza mapenzi hata yenyewe hawayajui wakienda mbaali zaidi wameigiza za kichawi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kuna wtu bado wanataka uo upuuzi saiv
Ningeshauri afanye ya msingi tuu wananchi hawa kuna waliolizwa na hao jamaa dat so wamereact kihivyo. Angetangaza vita dhidi ya hawa majambaka ingekua bora hundred times kuliko kushindana na raia ambae .............. Duuuuuu Wanalisaka tu taji la ushindi...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.