Recent content by PANAFRICA

  1. P

    Rais Uhuru Kenyatta amepunguza bei ya umeme, Tanzania vipi?

    Tuangalie data za access to electricity mkuu
  2. P

    Masanja Mkandamizaji: Watu ooh! Mama anasafiri sana. Ulitaka asafiri babaako?

    Aliyempa fursa bila kuhakiki nini atawasilisha ndiye wa kulaumiwa,kusema kweli kaabisha sana kidiplomasia tumeonekana watu wa ajabu sana. Huwezi kumwalika mgeni kwako kisha ukaanza kumnanga, mfano kusema sisi Tanzania nzige haziwezi kuja tunazisikia nchi nyingine wakati Rais Uhuru Kenyatta yuko...
  3. P

    Kuwa barmaid wa kiume ni kujidhalilisha tu

    Eti barmaid wa kiume hahaaaa Au ulitaka kumaanisha barman?
  4. P

    Waziri Medard Kalemani anadharaulika sana kuliko Mawaziri wote

    Akiwa Geita nilimsikia akitamka kuwa mradi wa bomba la Mafuta umekwishaanza in full swing wakati mpaka ninapoondika waguswa wa mradi hajalipwa hata mtu mmoja.
  5. P

    Mtu akifikisha miaka 70 hapaswi kuwa kiongozi, akiwa kiongozi wasaidizi wake ndio huongoza

    Rais wa sasa wa Marekani ameingia madarakani akiwa umri wa miaka 78.
  6. P

    Mauaji ya Polisi wetu ni Ujambazi, Ugaidi au Retaliation? Nini kifanyike kukomesha hali hii?

    This showdown sounds like retaliation and may spark off similar events if not dealt with appropriately. God forbid.
  7. P

    Aende chuo kipi kati ya hivi?

    Jalalani ndio wapi ndugu yangu
  8. P

    Aende chuo kipi kati ya hivi?

    Dogo amechaguliwa Bachelor of commerce Finance UDSM Na Bachelor of science economics and finance IFM. Wajuvi wa mambo haya nisaidieni tafadhali. Natanguliza shukrani
  9. P

    Wazazi wanavyochangia umasikini

    Naunga mkono. Moral civility is more valuable than material civility, hii ni kwa mujibu wa maandiko matakatifu.
Top Bottom