Recent content by Ommy Jox

  1. O

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

    me sidhan kama inazuia
  2. O

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

    kwani ni kwel condom inazuia ukimwi?
  3. O

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

    ila uwe unatumia and we upo WAP
  4. O

    JamiiForums Tanzania Ujumbe wa Diamond kwa bintiye Wazua Utata

    diamond acha upumbav,we imewah kumsikia Kiba akiongelea mambo ya kijinga kwa mwanae ....karbu kukua
  5. O

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

    lady pepete
  6. O

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

    Valentina znawasha kwel
  7. O

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

    andka na za kwako tusome
  8. O

    JamiiForums Tanzania Lowassa anazidi kuwa mkiwa ndani ya CHADEMA!

    Lowassa ndo baba lao bila kumjadili siku haiend vizuri kwao
Back
Top Bottom