Recent content by Nyox official

  1. Nyox official

    Dotto Bulendu: Tumefika Hapa? Hakika Tumepoteza Mwelekeo kama Taifa

    acha uzwazwa,umeulizwa alienda kufanya nn ubelgiji unaleta hoja za taasisi,baba ako angejua n bumunda kama ww anazaa bora hyo siku angejiunga chaputa!jinga sana ww
  2. Nyox official

    Mwenye picha ya mwonekano wa nje wa Ikulu ya Dodoma auweke hapa

    yale ya kuingia chaka kwnye mitihan yameaza kujitokeza
  3. Nyox official

    Dotto Bulendu: Tumefika Hapa? Hakika Tumepoteza Mwelekeo kama Taifa

    unajua level of tolerance kwa kiongoz wa nchi au jesh au bdo unapuyanga tu?kiongoz yyte lazma ku accept critizism kwan dunia ya ss ipo kweny rennaissance kipnd cha ku reason,ss ukishndwaa ulingo wa ku reasoning mbadala wake usiwe kutumia mabavu
  4. Nyox official

    Dotto Bulendu: Tumefika Hapa? Hakika Tumepoteza Mwelekeo kama Taifa

    kwan lissu aliondok bila taarifa?kwa akili yako alikua anakula bata Nairobi na Ubelgiji?pumbafu sanaa,eti nae mama yako alishikwa uchungu kuzaa bumunda kama ww
  5. Nyox official

    Serikali ya awamu ya tano na mfano wa Mtihani wa NECTA

    Afu hizi propagandaa zao hawajui zinawachosha watu,yaan kila siku n yale yale,stiglerz,ndege stgr,imekua kama mwalimu anaeifanyia topic moja revision more thanb10 times,wanafunz wataona hakuna tena jipya n michosho tu.....nayo ndo serikali hii inafanya,watu wanataka kuskia kitu kipya ila wao n...
  6. Nyox official

    Serikali ya awamu ya tano na mfano wa Mtihani wa NECTA

    Atleast uzi wa kufungia mwaka umepatikana mapema tu
  7. Nyox official

    Kazi nzuri TISS: Mwingine wa kundi la ‘Wasiojulikana’ aliwa kichwa

    😂😂😂carry over utaikuta mbeleni
  8. Nyox official

    Miaka minne ya Magufuli Watoto wetu wanasoma bure. Je, kuna nchi yoyote Africa italiweza hili?

    ww umejifunz nn zaid ya kusifia upuuzi ili upqte teuz?agopa mwanaume anaesifia mwanaume mwenzie ambae anatimiza majukum na si hisani
  9. Nyox official

    Miaka minne ya Magufuli Watoto wetu wanasoma bure. Je, kuna nchi yoyote Africa italiweza hili?

    inakia nyet pale ambapo inafuata misingi thabiti,ila kama mtu anaamka na miheko yake kitandan na kufanya reform bila tafit kufanyika matokeo yak ndo haya mtt wa std 7 hajui kusoma
  10. Nyox official

    Tumezidi ushamba

    Kwa hiyo leo ndo umeonaa kuna umuhimu wa kuandamana eh?yaan akili za kilumumba ni kama saratan kwa taifa hili
Top Bottom