Nashukuru sana sina defeatist attitude namna hii!
Akina MLK, Nelson Mandela, na kadhalika endapo nao wangekuwa na defeatist attitude kama hiyo, leo hii sheria za Jim Crow na apartheid zingqlikuwapo!
This is so weird to me.
Why are we normalizing the disappearance of whole human beings?
Wanapotea watu wazima kabisa na familia zao halafu jamii nzima ni kama imekubali tu acha wapotee!
Coverage kwenye vyombo vya habari, hakuna.
Tungekuwa na responsible media kungekuwa na continuous...
Hahahaa huyo yawezekana kweli alidanganya wakati anaomba uraia.
Ila haya ndo matokeo ya lawfare.
Walimfanyia mbaya Trump huku wakisahau kuwa siku moja na wao hawatakuwepo madarakani.
Ona sasa jinsi kibao kilivyogeuka.
Lawfare ni mbaya sana.
Hivi inakuwaje Watanzania wanalipa kodi nyingi tu lakini maendeleo hakuna….
Mpaka leo kuna shule hazina hata madawati ya watoto kukalia wakiwa darasani.
Huo siyo utapeli?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.