Recent content by N'yadikwa

  1. N'yadikwa

    JamiiForums Usiku wa manane

    Mbezi beach kwa mchina kijiwe kipya Sent from my SM-A705FN using JamiiForums mobile app
  2. N'yadikwa

    Majina ya radio za Dini Mbeya

    Usimpotoshe Mkuu Redio za dini Mbeya ni Tano tu Bomba Fm Ni Commercial Must Fm Ni Commercial Big Star Fm Ni Commercial Mbeya Fm Ni Commercial Generation Fm Hii Ilishafutwa Haipo Rock Fm Ni Commercial Pia Japo Imechukuliwa Na Wasabato Siku Za Hivi Karibuni .... Redio Za Dini Mbeya Ni Tano Tu...
  3. N'yadikwa

    Tunda la mzeituni

    Mkuu nahitaji hii miche very serious tujadili PM tafadhali...pia kama una komamanga miche yake
  4. N'yadikwa

    Ni kweli Nelson Mandela alifia gerezani 1985?

    Unscrupulous lords must be involved in this
  5. N'yadikwa

    Kwanini wanafunzi wasianze kidato cha kwanza na michepuo ya sayansi (Physics, Chemistry) au arts kwa kuzingatia matokeo ya Darasa la Saba?

    Sikubaliani na hoja yako kwa sababu mimi binafsi shule ya msingi sikufanya vizuri masomo ya sayansi hata hisabati ila nilipopelekwa sekondari utoto uliponiisha nikapenda sayansi na hisabati na kufanya vizuri sayansi kuliko art kwenye matokeo ya O level. Hivyo nawaza mfumo wa sasa uendelee tu...
  6. N'yadikwa

    Pumzika kwa amani shujaa wetu Philbert Kajuna

    Philbert Kajuna tunakaribia mwaka sasa...nasikitika kukukosa kijana nilimuona kiongozi wa taifa hili baadae. Tufanye yanayowezekana kuzuia ajali. Bye again gentleman, we miss you. Kijana huyu aliishi vizuri sana na watu. Alikuwa na ndoto kubwa. Mcheshi. Mwenye nidhamu na jasiri.
  7. N'yadikwa

    Ujenzi: Nimefanya uchunguzi kwanini watu wengi wanashindwa au kuchelewa kuwa na kwao

    Apartments bei kali sana kuanzia 300mln kupanda
  8. N'yadikwa

    TARURA, ni wakati sasa mkajikita kurekebisha kwa kiwango cha lami barabara za mitaani Dar es salaam

    Mimi ni mwananchi wa kawaida tu ninaeipenda nchi yangu. Katiba inaniruhusu kushiriki ujenzi wa Taifa, hivyo natoa maoni kuwakumbusha watekelezaji kupitia kodi ninayolipa kila siku. Una swali jingine mkuu!?
  9. N'yadikwa

    TARURA, ni wakati sasa mkajikita kurekebisha kwa kiwango cha lami barabara za mitaani Dar es salaam

    Mkuu kuuliza sio ujinga. Hivi force account inafanyaje kazi na ikoje hasa uhalali wake kisheria nk
Top Bottom