Anayeombea nchi hii vibaya hajitambui huyo, watu mnashangaza sana maendeleo yote haya hamuyaoni, kukicha kwenye visimu kuchat na kuandika vitu vya kutunga uongo au kuikashfu serekali fanyeni kazi , hakuna dili tena milele.
Huu mradi utaenda mpaka mwisho hakuna namna , vikwazo ni sehemu ya maisha , hata utajiri hauji umenyooka ,maana hakuna fedha rahisi Munguatatubariki natutafika kwenye maisha mema na matamu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.