Recent content by nanawoo

  1. nanawoo

    Je, nichukue Toyota WISH au IST?

    Suala la gar kula mafuta ukiwasha ac kama unatembea haili kipimo ni kilw kile tu hakipunguzi km ac inakula mafute kwenye folen coz silence inakua inapanda na kushuka kwa ajili ya kusukuma compresor ya ac hii suala la ac linaongeza matumizi ya mafuta safarini ni uongo mkubwa all of the all chukua...
  2. nanawoo

    Bilionea mwingine kutoka jamii ya Kimasai aibuka nchini, ni mchimbaji wa Madini ya Rubi

    Sawa hizo ton tano kwa yeye peke yake ametumia siku ngapi kuzitoa kuna juu jaman mnajua uzito wa ton tano na aziweke kusubir ton 5 hii nahisi kama tunapandishwa minazi ya rufiji sasa
  3. nanawoo

    Tumbo kucheza upande wa kushoto nini tatizo

    Dagaaa unaokula wanacheza sasa walikua wazima hao hawajafa
  4. nanawoo

    INAUZWA Godoro linauzwa lipo Makumbusho

    Hahahahhahahaaaaa na kakataa mimba ngapi kupitia godoro hilo
  5. nanawoo

    Kipindi hiki cha mvua Tandika siyo sehemu ya kwenda kabisa

    Sikulaumu wewe ni mgeni wa hakuna wilaya kwa dar inayoongoza mapato na kutoa vioaj kama temeke still si temeke ndo kubaya na duni wilaya zote zipo sehem hizo k.ndon nenda mwananyamala tandale kwa tumbo kimara huko mabonde kuinama ilala nenda vingunguti huko kiwalan bugurun kwa mnyaman spenko...
  6. nanawoo

    Aisee kumiliki gari kumbe gharama hivi? Nimetumia 505,000/= kufanya service!!

    Hydrolic kapewa ya kawaida sana ya elf 7 kwa lita ni 28000 lita nne hiyoangechukua type 4 toyota geniune au nissan ni 90 jamaa kapigwa sana
  7. nanawoo

    Aisee kumiliki gari kumbe gharama hivi? Nimetumia 505,000/= kufanya service!!

    Kakuoiga labor charge ba baadhi ya vifaa labor ni 40 tu
  8. nanawoo

    I am single again

    Unantangazia sasa
  9. nanawoo

    Challenge

    Mapenzb
  10. nanawoo

    Hivi ni kweli kabisa kwamba Kansa na UKIMWI havina tiba au ni biashara za makampuni makubwa duniani?

    Kwa mujibu wa maandiko matakatifu unaambiwa hakuna ugonjwa uloteremshwa ukakosa tiba kwa hiyo tiba za maradhi yote yapo isipokua bado hatujagundua tu inshaalah one day tutajua na tayar ukimwi watu wanatibia unapona kabisa
Top Bottom